talasomot

Mình đang xài mạng VNPT hic với cài Modum khuyến mải .:panda69:

Mạng hay bị rớt mình ping kiểm tra thì pi như vậy ai biết giúp dùm :panda16:

Mình cũng bị thế mà Để 1 lúc là lại được rồi lại rớt, bây h đang đựoc đây. Tí nữa mà rớt bạn cứ gọi cho bọn 800126 mà làm um lên

borain_2008

Bây giờ VNPT triển khai nhiều dịch vụ quá nên chất lượng đường truyền hơi kém, ngày xưa tui chơi Aoe thì không bị lag, giờ vào là kích ra luôn. Nản thật! Mà tại gần nhà tui chỉ có mỗi đường truyền của VNPT nên không dùng lại chẳng có gì để dùng cả hichichic

Đành có sao dùng vậy!

hoahanhdao94

Sao lại là đành có sao dùng vậy.Bỏ trước ra thì nên phải có được chất lượng như số trước mình bỏ ra. Không được thì chuyển sang mạng khác,hay phải sửa chữa chứ

hong_khanh2304

chán nhảy mình cứ tưởng máy mình sao hóa ra các bạn cũng bị à!!!

mình sài easy nhưng tốc độ ngang maxi mà bửu quái tại sao mấy hôm nay rate nhảy lung tung

hien_fg

cuongk3cn3 đang nâng cấp đg truyền mà.thông cảm đy Nâng cấp kiểu j mà bực mình ghê

Toàn vào ngày nghỉ ở nhà thì đứt mạng

gaiphodam

Hix no bị cứ thứ 7 cn là đứt liên tục như

vào game CF thì thui rồi giựt cái mình nằm 1 đóng mà không biết tại sao chán

hix mình cũng bị phải dùng vnpt nè. cùi bà cố đi được, xem phim online thì toàn đang xem bị đất mạng mất lại phải load lại từ đầu nhiều lúc ức chế muốn đấp bố cái máy tính với cái modem

Basilio

Đang xem phim bị còn đỡ, tui download setup win7 đến cả chục lần không thành đây, cứ được vài trăm MB có khi được hơn 1 Bg rồi lại lag, chán

vihungcamthoa

Hơ chắc cũng tùy nơi

Đúng ngày 1/5 nhà tớ tốc độ download bình thường là 110 kbs tự nhiên có lúc lên đến 250kbs

Hiện h thì tốc độ trung bình là 200kbs

Mạng cũng không đứt. Tớ ở huế. Hay là sắp festival nên mềnh được ưu đãi nhở

Các chủ đề có liên quan khác