Gti_vn

Các anh ơi cho em hỏi có phần mềm nào thay đổi(giả mạo) cấu hình ko. VD cpu:2.4Ghz thành 3.2Ghz. Nghĩa là chỉ thay đổi(giả mạo) con số cấu hình nhưng cpu sử lý vẫn là 2.4. Em Thank các anh pro trước.

Ermanno

Do bạn bất nói là bạn dùng phần mềm gì để xem cấu hình máy nên bất thể nói được.
Nếu bạn xem cấu hình máy bằng các chương trình như hay đặc biệt là thì bất thể nào giả được.

Cisco

Nếu làm thế được thì cũng có cách để xem chính xác thui bro ơi. Với lại xin lỗi bro nhé, nếu như làm thế vì mục đích muốn loè tất cả người thì kô sao chứ vì mục đích trục lợi thì nguy hiểm àh nha. Thanks.

Culbart

Mình chỉ xem bằng cách chuột phải màn hình rồi chọn backdrop thôi. Mong các bạn giúp mình với(chỉ để khoe với bạn bè thôi mà). các bạn thử xem thủ thuật hay bendable làm được thì giúp mình nhé. Thank các bạn.

Gerlach

Quote:

Được gửi bởi nhatminhsofts

Mình chỉ xem bằng cách chuột phải màn hình rồi chọn backdrop thôi. Mong các bạn giúp mình với(chỉ để khoe với bạn bè thôi mà). các bạn thử xem thủ thuật hay bendable làm được thì giúp mình nhé. Thank các bạn.

Hết nói với kiểu khoe khoang này!

may_chui_tao

Nếu xem ở đó thì có thể chỉnh trong anthology , không regedit rồi acquisition mấy cái advice đó, adapt lại theo ý thích, nhưng chỉnh trong anthology thì mỗi lần restart windows sẽ tự amend lại thông tin thật, vậy nên làm ra (tạo) book .reg rồi khi nào cần "lòe trời hạ chơi" thì chạy book reg đó

Howe

bạn có thể chỉ dẫn mình rõ hơn được ko. Chứ nói thế mình hơi khó hiểu. Thank bạn trước nha.

quevo

Quote:

Được gửi bởi ~guest

Nếu xem ở đó thì có thể chỉnh trong anthology , không regedit rồi acquisition mấy cái advice đó, adapt lại theo ý thích, nhưng chỉnh trong anthology thì mỗi lần restart windows sẽ tự amend lại thông tin thật, vậy nên làm ra (tạo) book .reg rồi khi nào cần "lòe trời hạ chơi" thì chạy book reg đó

Bác chỉ dẫn cụ thể đi xem nào.Máy em ram 128 đi lừa người khác ram mấy ghi chơi bời

Akiba

thằng này bất làm chủ quán NET tui chặt đầu lừa j` bạn nó có mà lừa khách thì có djs phải ch0 nó biết cách

Erkerd

Quote:

Được gửi bởi scorpio

Nếu làm thế được thì cũng có cách để xem chính xác thui bro ơi. Với lại xin lỗi bro nhé, nếu như làm thế vì mục đích muốn loè tất cả người thì kô sao chứ vì mục đích trục lợi thì nguy hiểm àh nha. Thanks.

Dùng cách này chỉ lừa được những người bất biết (làm chi để mang tiếng).

Giles

Tình trạng này tương tự hệt của em vậy đó! lúc đó em mua cái máy của thằng nhật hết 4.7triệu mới đau đớn. cái này mình phải có biện pháp duy nhất là rao lên toàn đất nước để cho những người khác gặp thì báo ngay cho cơ quan chức năng tóm gọn nó liển.
hình như nó có dùng bùa hả gì đó anh ơi. lúc nó lại lại nói chuyện với mình làm mình quên đầu quên đuôi vậy đó anh.
em cũng học nghành điện hi sinh viễn thông vậy mà còn bị cúc sóc đó đau quá.

Lewis

Mình biết mỗi cách sửa thông tin về CPU thôi con ve RAM thì chịu. Bạn có thể vào key sau của anthology để chỉnh :
[HKEY_LOCAL_MACHINE\HARDWARE\DESCRIPTION\System\Cen tralProcessor]

Marji

nhatminhsofts muốn làm Lí Thông để lừa người ta kiếm lời sao. Sao lại phải giả làm ra (tạo) ????????

hehhe

Ai nói bất thể thay đổi thông tin trong DXDIAG- tui xin lũy thử cái nỳ xem bro nào làm thử coi Máy tính tui là con C1.8 - Ram có 256 Mb thui - Ai nói là hình sửa bằng các chương trình đồ họa thì đến đây mà coi

78 Nguyễn Thị Lưu - Thành phố Bắc Giang

yahoo id: thanhphongict - Mobile: 0912307667

System backdrop

Dxdiag

yahoo id: thanhphongict

Ai có nhu cầu thì mua - 5 triệu

andoangian

mình thì mới vào xem thử,thấy bạn này đòi phần mềm để khoe với người ta thì không có ai cho đâu bạn ơi.

Cedrik

Quote:

Được gửi bởi ictvn73

Ai nói bất thể thay đổi thông tin trong DXDIAG- tui xin lũy thử cái nỳ xem bro nào làm thử coi Máy tính tui là con C1.8 - Ram có 256 Mb thui - Ai nói là hình sửa bằng các chương trình đồ họa thì đến đây mà coi

78 Nguyễn Thị Lưu - Thành phố Bắc Giang

yahoo id: thanhphongict - Mobile: 0912307667

System backdrop

Dxdiag

yahoo id: thanhphongict

Dậy tui cái ông ơi beast tui là vhboyz_ls

Các chủ đề có liên quan khác