traitimlamlo_19

chienham2412 CÁI hình móc khóa kế 2 cái máy tính là gì vậy các bạn .

Bác gạp van đề gì với cái này ah ???

saturn_thotinh

Lên được mạng thì thôi, không lên được mới sữa.

Cài lại driver hay xử tình huống khác ..... lalalalal ...

Sao máy tui không bị vậy, rảnh quậy chơi cũng sướng.... mún cài win, bung ghóht, nhưng

Chưa hư, nên làm biếng.... heheheh....

tu_tra_loi

Bạn bị như vậy thì có vào mạng được không.mình tham khảo một số trang thì đó là hiện tượng bị netcut.mình cũng chưa có thời cơ kiểm tra.sr

Chúc vui vẻ!!!

Cord

nHớ không nhầm thì bạn tắt cái windows firewall đi là hết ngay

chandoj_c

mình vẫn vào mạng bình thường , mà sao nó lại có hình cái ổ khóa thế nhỉ , nó có ảnh hưởng gì đến tốc độ mạng không vậy ??

andyduong_1989

cái móc khóa ở giữa là báo hiệu firewall vừa được bật, nếu bạn muốn không có ổ khóa đó thì hãy tắt firewall đi là được, chúc bạn thành công

lynk_chick1501

haunghe10 cái móc khóa ở giữa là báo hiệu firewall vừa được bật, nếu bạn muốn không có ổ khóa đó thì hãy tắt firewall đi là được, chúc bạn thành công Đáp án này đúng rồi !

chienham2412 mình vẫn vào mạng bình thường , mà sao nó lại có hình cái ổ khóa thế nhỉ , nó có ảnh hưởng gì đến tốc độ mạng không vậy ?? nó không ảnh hưởng gì hết, bảo vệ cho bạn an toàn hơn mà thôi !

tahaigiang

chienham2412 bạn cho mình hỏi là cái móc khóa bật lên có sao không ?? Để cho an toàn, không sao hết, không ảnh hưởng tới tốc độ mạng

-- nếu bạn chơi đế chế thì nên tắt nó đi, mỗi lần bật lên là nó hỏi unlock rất phiền toái.

mr_huy_2004

hplove91 Bác gạp van đề gì với cái này ah ??? bạn xem có bật tường lửa của windows có bật ko, nếu bật thì tắt nó đi.

Tuari

nguyenbathanh Để cho an toàn, không sao hết, không ảnh hưởng tới tốc độ mạng

-- nếu bạn chơi đế chế thì nên tắt nó đi, mỗi lần bật lên là nó hỏi unlock rất phiền toái. hèn chỉ , lâu lâu máy mình nó hiện lên cái bảng , mình thì cứ nhấp Unlock suốt !

winthang54

hheheheh, chúc bạn chơi games không còn phiền muộn.

Bạn có chơi CF Z8 usa ko, mình chơi chung nha...

Mấy thứ không cần thiết, tắt nó đi, có sao đâu, ha ?...

Các chủ đề có liên quan khác