bongxu211

Chẳng hiểu nổi bọn Vnz này gì hết cả.

Bữa trước mình share avv bên cái nick quangdung.1009 thì bị ban quản trị nó gửi tin cảnh cáo về là viết bài spam gì gì đó rồi del xừ nó đi mất.Chán không muốn nản nữa.

Lên hôm nay mình lập cái topic này để share cho ace dùng chung cho nó sướng.

USER là dung_1009.

CÒN PASS thì các bạn gửi mail đến quangdung.1009@gmail nha.Đảm bảo sẽ nhận được ngay.

Chú ý:

các bạn đừng có change pass nha.Vì 1 xã hôi lành mạnh,không có những thằng ngu,bị thiểu về mặt trí tuệ nha.

Darel

Sr các bạn vì sự bất tiện này nha.

Để cạp nhật lại danh sách các bạn được share acc 4 share lên hôm nay mình change pass.

các bạn vui lòng gửi tin nhắn tới mail [email protected] để lấy lại pas nha.

Mình có 1 yêu càu nho nhỏ khi các bạn vô đây xin acc nha

1.Khi các bạn qua đây mà xin pass để mail hay bất kì yêu cầu nào ở đây sẽ không được trả lời nha.

2.Khi các bạn nhận được pass rồi thì hẫy nhấn tin lại để mình biết nha.

3.Và mình khuyên các bạn có ý định change pass nha.Chỉ tốn time của bạn cũng như của mình nha.

naka67nhh

SR pót yêu cầu ở topic nha.Mình sẽ làm đúng như vừa nói ở trên.Mình sẽ không gửi cho các bạn yêu cầu ở đây.

Miễn bàn nhiều nha.

coca2510

minh dang bi om.len may ban hom truoc co gui mail cho minh ma chua nhan duoc pas thi gui lai nha.hom nay tranh thu len cai cai auto reply tren mail roi nha.bac nao gui mail trong vong 10s ma chua co tin tra loi thi hay gui lai bang mail khac nha.(co the la da vao khu vuc spam).

---------- Bài thêm lúc 18:38 ---------- Bài trước là lúc 18:32 ----------

minh dang bi om.len may ban hom truoc co gui mail cho minh ma chua nhan duoc pas thi gui lai nha.hom nay tranh thu len cai cai auto reply tren mail roi nha.bac nao gui mail trong vong 10s ma chua co tin tra loi thi hay gui lai bang mail khac nha.(co the la da vao khu vuc spam).

Perry

bạn ơi cho tớ xin 1 acc VIP với, mình đang down Crysis 2 với The Sims Medieval dài cả cổ . Cảm won bạn trước nhé

email mình đây : [email protected]

Các chủ đề có liên quan khác