Falcon

các bạn chỉ cho mình cách ghi video ra đĩa DVD bằng Nero Bruning 9 để có thể xem video trên đĩa bằng đầu đia dân dụng bình thường.

Không biết là nếu mình ghép nhiều đoạn video thành 1 bằng Ultra Video Joiner thì có thể ghi ra đĩa để xem bằng đầu đĩa bình thường được không ?

tieuquy_h1k

em cũng gặp tình trạng tương tự bác nữa ạ, mài mò nghiên cứu hoài mà ghi hổng được ạ

julianree

Hướng dẫn sử dụng nero toàn tập:
Vào phần Tạo đĩa Video CD hay DVD Video xem nhé.

Ghép nhiều đoạn video thành 1 bằng Ultra Video Joiner thì có thể xem bt bằng đầu đĩa bạn ah.

betri28 Hướng dẫn sử dụng nero toàn tập:

Ghép nhiều đoạn video thành 1 bằng Ultra Video Joiner thì có thể xem bt bằng đầu đĩa bạn ah. Thế ghi ghép nhiều đoạn video thành 1 bằng Ultra Video Joiner đề xem trên đầu đĩa dân dụng thì có phải đổi đuôi video không bạn ?

?

---------- Bài thêm lúc 08:56 ---------- Bài trước là lúc 08:55 ----------

betri28 Hướng dẫn sử dụng nero toàn tập:

Ghép nhiều đoạn video thành 1 bằng Ultra Video Joiner thì có thể xem bt bằng đầu đĩa bạn ah. Đĩa CD cũng ghi được Video để xem trên đầu bt được hả bạn ?

---------- Bài thêm lúc 09:00 ---------- Bài trước là lúc 08:56 ----------

---------- Bài thêm lúc 09:03 ---------- Bài trước là lúc 09:00 ----------

Cho mình hỏi:

Nếu video(có kèm lời) trên máy windows 7 của mình mở bằng Windows Media Phayer thì sau khi ghi ra đĩa CD hay DVD thì có thể xem luôn được bằng đầu đĩa bt không, hay nên phải đổi đuôi. ?

Basilio

auauau97 Thế ghi ghép nhiều đoạn video thành 1 bằng Ultra Video Joiner đề xem trên đầu đĩa dân dụng thì có phải đổi đuôi video không bạn ?Đĩa CD cũng ghi được Video để xem trên đầu bt được hả bạn ?

---------- Bài thêm lúc 09:00 ---------- Bài trước là lúc 08:56 ----------

---------- Bài thêm lúc 09:03 ---------- Bài trước là lúc 09:00 ----------

Cho mình hỏi:

Nếu video(có kèm lời) trên máy windows 7 của mình mở bằng Windows Media Phayer thì sau khi ghi ra đĩa CD hay DVD thì có thể xem luôn được bằng đầu đĩa bt không, hay nên phải đổi đuôi. ? nếu như nero có thể đọc được file video của bạn thì tất nhiên là có thể ghi ra đĩa cd hay dvd được nhưng phải ghi theo kiểu vcd hay dvd nha, chúc bạn thành công

tranngoclam1991

Phải đổi đuôi chứ bạn. Nó chỉ hổ trợ: MPG, Mp4, AVI, WMV...

Đĩa CD cũng ghi được Video để xem trên đầu bt.

Video(có kèm lời) là sao bạn?

chauduyenbi

betri28 Phải đổi đuôi chứ bạn. Nó chỉ hổ trợ: MPG, Mp4, AVI, WMV...

Đĩa CD cũng ghi được Video để xem trên đầu bt.

Video(có kèm lời) là sao bạn? Video có kèm lời là video nhac ấy.

Cái đuôi cần đổi là ở lúc ghép bằng Ultra Video Joiner hay là luc ghi ra đĩa bằng Nero 9.

Đuôi cần đổi là đuôi gì vậy bạn , bạn chỉ giúp mình với.

---------- Bài thêm lúc 09:29 ---------- Bài trước là lúc 09:26 ----------

haunghe10 nếu như nero có thể đọc được file video của bạn thì tất nhiên là có thể ghi ra đĩa cd hay dvd được nhưng phải ghi theo kiểu vcd hay dvd nha, chúc bạn thành công Nhưng mà ở trên máy windows 7 xem được bằng Windows Media Phayer nhưng khi mình ghi vào đĩa DVD bằng Nero thì không xem được trên đầu đĩa dân dụng bạn ạ.

Bạn giải thích giùm mình với.

nh0cc0ndeptrai

Video nào mà nero nhận dạng được là có thể ghi đĩa được ah bạn.MPG, Mp4, AVI, WMV...Vd: MPG, Mp4, AVI, WMV...

Đổi đuôi trong lúc bạn ghép bằng Ultra Video Joiner.

girl_l0v3_00

betri28 Video nào mà nero nhận dạng được là có thể ghi đĩa được ah bạn.MPG, Mp4, AVI, WMV...Vd: MPG, Mp4, AVI, WMV...

Đổi đuôi trong lúc bạn ghép bằng Ultra Video Joiner. Thanks bạn nha.

Bạn cho mình hỏi thêm câu này, đổi đuôi trong lúc ghép bằng Ultra Video Joiner như thế nào vậy, bạn chỉ giúp mình với.

---------- Bài thêm lúc 10:19 ---------- Bài trước là lúc 10:18 ----------

THẾ theo bạn đuôi dạng nào thì nên đổi để có thể xem bằng đầu đĩa dân dụng.

Các chủ đề có liên quan khác