dieuanh1996

Mình đang là một thành viên của AAC, mình cảm giác rất vui vì tham gia vào câu lạc bộ tiếng anh AAC. Nó giúp mình cải thiện kĩ năng nói tiếng anh. tự tin trước tất cả người. HJ. Các bbanj ơi, hãy tham gia nhiệt tình nha.

the_rain

cám ơn bạn vừa ủng hộ AAC nha!

Văn hóa cảm ơn

Nhập gia tùy tục | Văn hóa thảo luận Ketnooi.com/forum:

~ Chúng tui bấm thanks khi được đọc bài viết hay.

~ Chúng tui bấm thanks thay cho lời nói "cảm ơn".

# 1 Thanks = 2 điểm danh tiếng để nâng cao uy tín và level.

# Bài viết nhận nhiều thanks sẽ được đưa vào List Bài Viết Hay.

- Bấm nút thanks là cách Thank ý nghĩa nhất.

- Giúp đỡ lại người khác là cách Thank thiết thực nhất.

con_meo_ngoc

Trích:

Nguyên văn bởi haiyenxinhdepdethuong

Mình đang là một thành viên của AAC, mình cảm giác rất vui vì tham gia vào câu lạc bộ tiếng anh AAC. Nó giúp mình cải thiện kĩ năng nói tiếng anh. tự tin trước tất cả người. HJ. Các bbanj ơi, hãy tham gia nhiệt tình nha.

Bạn ơi sao mình không vào được diẽn đàn của CLB này, mà mình muốn đăng kí học trực tuyến thì làm thế nào? Mình không thấy có chỉ dẫn cụ thể. Bạn chỉ giúp mình với. Thanks nhiều!

Updated:

Trích:

Nguyên văn bởi haiyenxinhdepdethuong

Bạn ơi sao mình không đăng nhập được vào diễn đàn của CLB này, mà mình muốn đăng kí học trực tuyến thì làm thế nào, mình không thấy có chỉ dẫn cụ thế, bạn chỉ giúp mình với. Thanks nhiều!

Download

Bãi bỏ tất cả quy định giới hạn download.

Thành viên Ketnooi.com/forum được download miễn phí tất cả các file trên diễn đàn.

anhhungca19

tui cần học tiếng anh gấp

nhưng tui không có khiếu học hee ai có thể giúp tui nhanh hiểu bài không?

Twyford

Trích:

Nguyên văn bởi tathuytram

Bạn ơi sao mình không vào được diẽn đàn của CLB này, mà mình muốn đăng kí học trực tuyến thì làm thế nào? Mình không thấy có chỉ dẫn cụ thể. Bạn chỉ giúp mình với. Thanks nhiều!

Updated:

Bạn ơi sao mình không đăng nhập được vào diễn đàn của CLB này, mà mình muốn đăng kí học trực tuyến thì làm thế nào, mình không thấy có chỉ dẫn cụ thế, bạn chỉ giúp mình với. Thanks nhiều!

Chào bạn,

Hiện tại diễn đàn và học trực tuyến của AAC đang trong giai đoạn chỉnh sửa nên bạn chưa thể đăng nhập hay vào học trực tuyến được. Khi nào diễn đàn và mục học trực tuyến được nâng cấp xong mình sẽ báo lại với bạn nhé

Download

Bãi bỏ tất cả quy định giới hạn download.

Thành viên Ketnooi.com/forum được download miễn phí tất cả các file trên diễn đàn.

bichop32h

mình rất muốn tham gia nhưng trình đọ tiêng anh của mình kém lắm. Mình tham gia thì có được không.

reytintin_1405

Trích:

Nguyên văn bởi nangbuon84

tui cần học tiếng anh gấp

nhưng tui không có khiếu học hee ai có thể giúp tui nhanh hiểu bài không?

Vậy còn chờ j nữa mà bạn không tham gia clb tiếng Anh của AAC đi, ở đó bạn sẽ được những kỹ năng, học hỏi thêm được nhìu kinh nghiệm học tiếng anh đó bạn

Trích:

Nguyên văn bởi suu_85

mình rất muốn tham gia nhưng trình đọ tiêng anh của mình kém lắm. Mình tham gia thì có được không.

Dĩ nhiên là được rùi bạn, AAC luôn luôn welcome các bạn mà. đến tham gia clb bạn sẽ cảm giác tự tin khi giao tiếp tiếng Anh hơn, học hỏi được các kinh nghiệm học tiếng Anh hơn. Như vậy sẽ tốt cho bạn nhìu lắm đấy

Nancy

Chào mừng các bạn đến với CLB tiếng Anh AAC - 65 Quán Sứ, Hoàn Kiếm, HN. Tới đây các bạn sẽ được học hỏi và giao lưu bằng tiếng Anh qua các trò chơi thật vui nhộn. Hẹn gặp các bạn vào 17h thứ 7 hàng tuần tại AAC nhé!

Nancy

các bạn ơi, hiện nay clb tiếng anh AAC - 65 Quán Sứ vẫn sinh hoạt bình thường vào thứ 7 hàng tuần nhưng thời gian thay đổi tý là vào lúc 17h30 các bạn nhé:)

ch3rrj

mình cũng muốn tham gia 1 English club,nghe các bạn nói có vẻ club này rất hay, các bạn có thể cho mình biết them thông tin về club này được. k?

Nancy

EC sinh hoạt 17h30 - 19h thứ 7 hàng tuần, mỗi buổi sinh hoạt sẽ có 1 topic riêng, không ai biết trước (trừ MC), thông thường sẽ được chia ra làm các nhóm để cùng thảo luận, rồi thi đấu bạn ah. Để rõ hơn nữa bạn nên đến 1 lần để tìm hiểu rõ hơn. Ở EC bạn không cần pải đăng kí trước, không mất phí tham gia như những EC khác.
Chúc bạn sớm có 1 buổi sinh hoạt vui vẻ nhé:D

Các chủ đề có liên quan khác