Hiện mình đang sử dụng memory fox trên FF nhưng nó cứ hiện lên cái thông báo rất phiền phức.Ai chỉ mình cách tắt mấy thông báo này mà không làm giảm hiệu năng của memory fox với ( chỉ cần ẩn cái thông báo thui chứ tắt trả toàn thì mình cũng làm được nhưng ff vẫn ngốn RAM)

HAKUNA_MATATA

vodoi_ Hiện mình đang sử dụng memory fox trên FF nhưng nó cứ hiện lên cái thông báo rất phiền phức.Ai chỉ mình cách tắt mấy thông báo này mà không làm giảm hiệu năng của memory fox với ( chỉ cần ẩn cái thông báo thui chứ tắt trả toàn thì mình cũng làm được nhưng ff vẫn ngốn RAM)
sài nó toàn thấy đi ngược lại lợi ích nó làm ra (tạo) ra không nó chuyển sang kéo CPU khổ vậy đó

ckv_nat

echipvn Bạn vào phần option của nó, bỏ dấu stick phần thông báo đi là được mà. chỗ nào cơ

@babymana đâu có tốn CPU đâu ?

thanh_thanh6646

cái memory fox này chỉ chuyển dung lượng sử dụng từ RAM sang file bộ nhớ ảo (pagefile.sys trong ổ cài), tương tự như các chương trình smart RAM khác thôi. Đã thế mỗi phiên bản 1 kiểu giao diện. Cái option thì lắm lựa chọn lằng nhằng. Mình cài thử xong tháo luôn rồi.

chinhdang91

bạn bỏ dấu tích 2 dòng đầu tiên đi nhá đấy là cho phép hiện các thông báo hoạt động của nó đấy, memory fox vẫn hoạt động hoàn toàn bình thường

Các chủ đề có liên quan khác