Erkerd

Hiện tại mình dùng phần mềm đổi đuôi Ultra Video Splitter và Acala ( 2 phần mền chuyển đuôi Video ngon nhất hiện nay và mình cũng xài bản mới nhất) , mình chuyển video dow trên Youtube (.flv) và 1 số clip ca nhạc khác sang 3gp để đem vào điện thoại di động , nhưng khi chuyển xong thì khi xem lại video vừa chuyển hình ảnh nó cứ chạy vèo vèo nhanh hơn âm thanh . Ai biết cách khác phục thì giúp mình với ( có chỉ dẫn chi tiết càng tốt ) mình Thank nhiều .

mình vừa thử dùng xilisolf ultimate của bạn rồi nhưng chuyển video xong copy vào thẻ nhớ nó ghi file không hợp lệ ! @_@ cậu biết cách khắc phục lỗi hình ảnh bị nhanh không hic hic !

dung2420

noilongxaxu_as thử cái này di bạn . nhẹ nhàng dễ dùng À cậu ơi ! Cậu có phần mềm nào hình ảnh đẹp và âm thanh tốt không cho mình xin với ! Cái video3gp này của cậu xài ngon hình ảnh đẹp nhưng âm thanh kém quá , nghe dở tệ @@ ! Có phần mềm hay hơn thì cho mình với nha ! Thanks cậu nhiều !

Tristian

uh bạn có thể cài đặt nó đó , bạn coi hj

bạn muốn chỉnh thì bạn phải add video vào trước rồi mới tiến hàng hj , chọn video nào chỉnh video đó

bạn chọn seting >

Các chủ đề có liên quan khác