t_pro_8x

Mình thấy có nhiều bạn chưa biết cách add Acc VIP vào IDM để download bằng acc share (do nhiều người login cùng 1 lúc vào 1 tài khoản thì tài khoản đó sẽ bị khóa nên dùng cách này).

Nên mình xin chỉ dẫn các bạn cách thực hiện, rất đơn giản:

1. Mở IDM lên, chọn Options

2. Chọn Sites Logins, sau đó chọn New

3. Tại mục Sever/path, phần http:// các bạn để nguyên, bên phải các bạn điền địa chỉ của host đó (ở đây mình ví dụ host up.4share.vn). Phần còn lại các bạn chỉ cần điền vào User và Password (nhập ở 2 ô cuối). OK.

4. Để download với acc vừa add vào, chọn Add URL, dán link download vào ô Address. OK. Đợi vài giây để tiến hành load file.

Vậy là xong rồi đó các bạn! Bây giờ tiến hành download như bình thường với tài khoản VIP. Thật đơn giản phải không nào

thuongvo

chưa chỉ hết mà còn phải copy link vào IDM nữa chứ???????????????????

huynhtrieu55

các bạn cho mình hỏi ví dụ mình có acc vip rapishare hay filsonic thì cái khung bên phải mình gõ vào như thế nào. còn về phần user và pass thì mình phải làm ra (tạo) acc free trên từng trang àk.

Niallan

attrac06 chưa chỉ hết mà còn phải copy link vào IDM nữa chứ??????????????????? Thank bạn vừa góp ý.

---------- Bài thêm lúc 03:09 ---------- Bài trước là lúc 03:07 ----------

hieu.nguyen84 các bạn cho mình hỏi ví dụ mình có acc vip rapishare hay filsonic thì cái khung bên phải mình gõ vào như thế nào. còn về phần user và pass thì mình phải làm ra (tạo) acc free trên từng trang àk. Khung bên phải bạn gõ trang chủ của host đó. VD rapidshare là

Bạn vừa có Acc VIP rồi thì cần gì làm ra (tạo) thêm Acc free nữa!?

GaDu_H5N1

k có j đặc sắc nhưng vẫn thank, thực ra khi bôi đen 1 loạt link rồi ấn vaod download with IDM nó sẽ hiện ra bảng thông báo chỉ dẫn cài nick và pass của host đó mà

Các chủ đề có liên quan khác