duongvq2003

sao em vô hình coi mà nó không hiện gì hết, chỉ hiện nhu vầy :

pác nào biết giúp em với

nang_la30

ruaconnhoai17 sao em vô hình coi mà nó không hiện gì hết, chỉ hiện nhu vầy :

pác nào biết giúp em với Bạn phải mở ảnh lên, tất cả ng mói biết chứ. Thường thì, hiện tượng đó là do Ram đang tải ảnh, do đây là Win7 nên sẻ có một số khác biệt so với XP và windows 7 tận dụng rất triệt để phần cứng.

Còn nếu bạn mở ảnh mà nó vẫn k hiện lên, dù vừa đợi rất lâu thì bạn di chuyển thư mục hình nay sang chổ khác thử xem.

Còn nếu, mở lên mà lâu là do Ram là chủ yếu, sau đó là ổ cứng bị phân mảnh, bị lỗi. Dựa vào phán đoán của mình hi vọng giúp được cho bạn!

Thân!

Do bạn bỏ chọn Show thumbnail instead of icons nên không xem trước được hình.

Bạn kick chuột phải vào Computer > Properties > Advanced system settings> bạn chọn Settings.. ở mục Performance > bạn chọn Let Windows choose what's best for my computer hay bạn tick chọn Show thumbnail instead of icons ở dưới >OK. Bạn vào lại thư mục chứa ảnh xem được chưa, nếu chưa được bạn ấn F5 vài lần hay khởi động lại máy là OK.

38_38

nói chung là bạn nên kể rõ hơn để tất cả người có thể giúp bạn, như tình trạng này bị lâu chưa hay hôm nay mở máy lên vừa bị vậy rồi. tình trạng máy có gì bất thường không. Mình thấy số lượng ảnh trong fonder của bạn không nhiều có 49 cái thôi có lẽ dung lượng anh cũng k nặng mà bạn đang để Large icons mà k hiện thì cũng phải xem lại rồi. Nếu bạn bật lên mà k hiện ảnh hay báo k đọc được thì file ảnh của bạn bị hỏng hay vỉut măm rồi. Hãy xem lại windows xem có gì trục trặc k rồi tính tiếp

windcloud232

bạn chọn mục thứ ba dưới dòng chữ search fantasy girl từ phải sang

bấm vào hình tam giác ngựoc đấy ,chọn large icon, la ok

Drudwas

nếu hình không hư thì bạn làm thế này

vô Organize -> folder and search options -> view

bỏ tick dòng Always show icons, never thumnails -> ok

sailor_moon

mình cũng bị như vậy nhưng dùng tất cả cách vẫn không được. Đang dùng tự nhiên bị

Các chủ đề có liên quan khác