Garatun

em dùng soft chuyển pdf thành word nhưng nó lại ra file word = hình ảnh, nên k chỉnh sửa được, ai có lòng tốt chuyển giúp em phát này: . Và có thể thì chỉ em cách chuyển lun

Em dùng soft này: Solid Converter PDF 7.0 build 830 Full

minh_blog

Bạn có thể thử qua AnyBizSoft PDF Converter xem sao.

onivs Bạn có thể thử qua AnyBizSoft PDF Converter xem sao. nó vẫn ra file ảnh bạn ah, word gì mà lên tới ~10Mb .... download file pdf rồi giúp mình với

hen_xui

Stifler91 nó vẫn ra file ảnh bạn ah, word gì mà lên tới ~10Mb .... download file pdf rồi giúp mình với Vậy thì cần xem lại file PDF của bạn nữa, dữ liệu trong file là chữ hay ảnh rồi.

P/s: Để mình thử nhưng mạng mình hơi chậm đấy.

Xem ra file này có vấn đề rồi, mình không phủ khối được text bên trong file PDF nên khi convert ra hình ảnh cũng phải.

vy.hoang

Thằng Hề Pierrot bạn xem thử cái này. nếu được thì tốt quá
Thank bạn, mình cũng chuyển qua được như của bạn rồi, có điểu không chỉnh sửa nó được T_T, còn cách nào nữa hem

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Nhờ ad tải giúp mình tài liệu "Quan điểm cơ bản của đảng ta về phát triểu kinh tế trong giai đoạn hiện nay" với ạ Kinh tế chính trị 5
D Biện pháp giúp học sinh lớp 4 phát triển năng lực cảm thụ văn học Luận văn Sư phạm 0
D một số biện pháp giúp tạo động lực và luyện phát âm cho học sinh trong giờ học tiếng anh Luận văn Sư phạm 0
L Nghiên cứu xử lý các đoạn video để trợ giúp phát triển tư duy học sinh Công nghệ thông tin 0
D Tại sao nói tái bảo hiểm giúp cho những công ty nhỏ, mới ra đời tồn tại và phát triển? Luận văn Kinh tế 0
A Phát triển các phương pháp và công cụ trợ giúp công nghệ phần mềm dựa trên thành phần Luận văn Sư phạm 0
C Trợ giúp phát triển doanh nghiệp nhỏ và vừa của chính quyền Thành phố Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
V Sử dụng công cụ phát triển cộng đồng giúp người dân giữ gìn bản sắc dân tộc (trường hợp người Thái ở Văn hóa, Xã hội 0
E Đánh giá các điều kiện tự nhiên phục vụ phát triển cây cao su với sự trợ giúp của viễn thám và GIS ở Khoa học Tự nhiên 2
Y Nghiên cứu phát triển ứng dụng bản đồ số trên các thiết bị trợ giúp cá nhân Công nghệ thông tin 0

Các chủ đề có liên quan khác