yennhu_02

em vừa xóa nick yahoo = cách này không bít xóa xong có lập được tài khoản mới không vậy

Rudi

Xoá nick chat của mình

Đầu tiên, bạn hãy vào địa chỉ , sau đó, gõ tên và mật (an ninh) khẩu của nick để đăng nhập. Lúc này, hệ thống sẽ yêu cầu người sử dụng nhập mật (an ninh) khẩu thêm một lần nữa để xác nhận có muốn xóa nick Yahoo hay không. Cuối cùng, bạn chỉ chuyện nhấn vào ô Yes. Vậy là nick Yahoo của bạn sẽ không tồn tại nữa.

Với câu hỏi của bạn thì tất nhiên rồi. Theo như lời bên trên nói thì nick bạn không còn tồn tại nữa, cũng có nghĩa là bạn có thể lập lại nick này mà

Chúc vui!

Twrgadarn

bạn có thể lập nick khác bởi vì coi như nick cũ của bạn vừa không tồn tại và nếu bạn không dùng nó nữa thì coi như bạn vừa xóa nick đó rồi có thể lập một nick khác mà không bận tâm gì đến cái nick cũ thế thôi>>>>>>>>>>>>>>...........

Thor

luv_mit

Với câu hỏi của bạn thì tất nhiên rồi. Theo như lời bên trên nói thì nick bạn không còn tồn tại nữa, cũng có nghĩa là bạn có thể lập lại nick này mà

Chúc vui! xoa nich chat yahoo

habo_milk

Ko đăng nhập vào nick yahoo thì 3 tháng sau tự xóa ý mà. Đợi 3 tháng sau là lập lại được. Mình còn 1 nick yahoo quên mất pass thế là phải đợi 3 tháng nữa lập lại.

trungnhutinfor

Bộp_Béo không đăng nhập vào nick yahoo thì 3 tháng sau tự xóa ý mà. Ai bảo bạn cái đó thế. Mình vẫn còn 1 nick Y! lập từ năm 2002 dùng tầm 2 năm để chat với bà chị học bên Nhật rồi bỏ đấy, đến bây giờ đăng nhập vẫn OK hết, chả vấn đề gì, sao lại tự xóa mất nick của người ta được. Vớ vẩn quá ta !

tuananh_866

Chính xác là sau khi xóa nick yahoo thì sau vài tháng bạn mới có thể làm ra (tạo) lại nick đó được. Còn làm ra (tạo) nick khác thì lúc nào mà không làm ra (tạo) được.

Ammiel

minh doc dc thong tin nay ne, muon xoa nick yahoo

Bạn vào địa chỉ này : và Yahoo sẽ đòi bạn đăng nhập tại khoản muốn xóa và hiên ra 1 cái bảng và bạn sẽ thấy cái dòng này : We are sorry to see you go!

Are you sure you want to terminate your Yahoo! Account?

If so, please confirm your identity with your password.( Yahoo đòi bạn xác nhận password của Nick bạn )

Enter the code as it is shown in the box below. ( bạn gõ những kí tự ở cái bảng đó vào ( lưu ý phân biệt chữ HOA và chữ thường )

Nhấn vào Delete sẽ mất vĩnh viễn . Chúc bạn thành công .

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

minh doc dc thong tin nay ne, muon xoa nick yahoo

Bạn vào địa chỉ này : và Yahoo sẽ đòi bạn đăng nhập tại khoản muốn xóa và hiên ra 1 cái bảng và bạn sẽ thấy cái dòng này : We are sorry to see you go!

Are you sure you want to terminate your Yahoo! Account?

If so, please confirm your identity with your password.( Yahoo đòi bạn xác nhận password của Nick bạn )

Enter the code as it is shown in the box below. ( bạn gõ những kí tự ở cái bảng đó vào ( lưu ý phân biệt chữ HOA và chữ thường )

Nhấn vào Delete sẽ mất vĩnh viễn . Chúc bạn thành công .

venom8xhn chờ 3 tháng sau khi xóa, thì lập được ID y như cũ ( cái mà you vừa xóa ) 3 tháng xóa thì mấy anh chơi game online đi viện hết à

Các chủ đề có liên quan khác