nhoc_catinh86

Nhắc đến CoNan thì chắc là không ai là không biết nhỉ ? (trừ 1 số người thôi chắc chắn trong 4r mình có người không hề biết Conan là ai là ngừi mô thì ngừi nớ tự hiểu nà )

Thôi vào vấn đề chính
Hôm nay mọt NÉT mở TP này để Share cho anh em bà con nào là Fan của Conan thì tải về xem nhé . Về chất lượng thì an tâm tối thiểu là DVDRIP, rất chi là rõ NÉT

Hiện tại mọt NÉT có đủ bộ mà hiện tại trên mạng đang có .. nhưng để tìm được ra cũng không phải dễ ...
Trc hết mọt NÉT sẽ Up lên bộ đặc biệt (Những vụ án đặc biệt) có độ dài từ 1h40 - 2h đồng hồ / tập Tổng cộng 14 tập(~700MB/tập), Bộ đặc biệt này 1 năm chỉ ra 1 tập thôi nhé, tập 1 bắt đầu từ năm 1997 và tập 15 sẽ ra vào tháng 4 năm nay (2011) . Và 1 bộ nữa là bộ bình thương tương đương với các tập truyện tranh với các vụ án nhỏ, độ dài mỗi tập là 24' x 52 tập / 175MB 1 tập nhá, Bộ cuối cùng là bộ "Cuộc chiến giữa ĐỎ & ĐEN dài 13 Chap 175MB/Tập/24'

Tổng cộng cả 3 bộ 14x700 + (52+13)x175 = 21,2 GB (Chuẩn bị HDD để lưu trữ nhé)

....

Tập 1

-

-

-

Tập 2

-

-

-

-

NOTE: Xem phim = Like codec pack (321), hay WMP Windows Media Player để phụ đề hiện thị tốt nhất, KMplay, VLC xem phù đề *.ass không tốt lắm

==========

Link MEGA.1280
Bộ đặc biệt nhá (những vụ án dài) vừa up xong tập 11
Bộ lẻ sẽ up hàng ngày khi nào hết thì thôi (sub bộ này làm bởi vnsubber, từ 1-52 sub làm bởi bitvn . Thanks to all)

Link 4Share.vn (..... các bạn chờ mình up xong bên mega.1280 vừa nhá )

--

Ghé qua thấy bài hay ... Thanks phát nhá ...

dangtrang2246

123456c tập 1 sao thấy # # thế nhĩ Đó là bộ đặc biệt mà , không phải bộ Tivi seri đâu, bộ đó mình sẽ up sau

bộ này 1 năm ra 1 tập thoai

Các chủ đề có liên quan khác