nh0kwa0

Mình dùng các phần mềm đuổi đuôi Video Converter Factory Pro, Total Video Converter và đổi đuôi trong Realplayer sang 3GP mà nó cứ hiện 3GPP copy vào điện thoại không xem được báo file bị hỏng

mo_on

Chắc máy bạn không hỗ trợ định dạng 3gpp, bạn nên chuyển về định dạng 3gp. Còn mình thì hay dùng phần mềm format factory để convert!

Bạn có thể dow tại chúc vui!

Bavol

hieuscortion 3GPP hình như máy bạn không hổ trợ.Bạn nên chuyển về 3Gp,MPEG4/WMV để xem. trong phần mềm mình chọn 3GP rồi nhưng khi xuất file nó lại ra 3GPP

---------- Bài thêm lúc 12:18 ---------- Bài trước là lúc 12:15 ----------

7dragonballgia Chắc máy bạn không hỗ trợ định dạng 3gpp, bạn nên chuyển về định dạng 3gp. Còn mình thì hay dùng phần mềm format factory để convert!

Bạn có thể dow tại chúc vui! Trang web báo lỗi

thucan20

im_me90 bạn gửi cho mình file bạn vừa convert sang mpg di gửi kiểu gì giờ?

s7_acmilan

im_me90 post lên mediafire gửi link qua cho mình mình không post được. nó báo lỗi.

candy_ctl

xài thằng này ngon hơn nè xilisoft video converter

sinkicongchua

lamqsb xài thằng này ngon hơn nè xilisoft video converter

Liệu có khác không? hay vẫn còn đuôi 3GPP vậy bác?

trangany_1988

Quang_Van_Tam Liệu có khác không? hay vẫn còn đuôi 3GPP vậy bác? .3gp luôn................................

pe_gua

Giờ giải quyết thế nào đây bác? vẫn 3GPP mà bác dùng windows gì vậy?

kimbdoan

chọn cái 3gpp á > cái file ra có đuôi là .3gp, mình xài thằng này để convert file video cho cái nokia 6233 hoài

thử là biết liền mà!

win 7!

Nick

bạn coi nó ghi cái gì kìa: .3gp to tổ chảng á

nếu muốn coi đuôi file luôn thì vào Organize > folder and search options > tab View > bỏ tick dòng Hide extension for known file types > ok là thấy cái đuôi file ngay!

vanipea

mấy file trước mình đổi nó vẫn báo như thế. copy vào con Nokia 3110c nó có xem được đâu. Mà sao nó lại sinh ra cái đuôi 3GPP làm cái gì thế không biết?

Quang_Van_Tam mấy file trước mình đổi nó vẫn báo như thế. copy vào con Nokia 3110c nó có xem được đâu
nếu vậy thì bạn coi lại dung lượng file có lớn quá ko?

thứ 2 là chỉnh độ phân giải lại cho phù hợp, nếu để độ phân giải mặc định mà nó đọc không được thì giảm độ phân giải xuống

thằng xilisoft này xài ok lắm đó

thanhbinh_an

ok. mình sẽ sử thử coi.

hix vẫn không được bạn ơi! nản quá. đuôi rõ ràng là 3GP mà vẫn không mở được.

Các chủ đề có liên quan khác