c5303gv

mình tải cái bản AOL_modified 9.0 của mấy bạn gửi lên rùi ! Nhưng sao đăng kí tài khoản hoài mà không được ! Mong các Pro giúp giùm em ! Tạo giùm em một tài khoản gửi qua nick hay email sau:[email protected] . Em đang cần tải file ở rapidshare gấp ! Mấy bác giúp hộ ! em xin cung cấp zipcode newyork:10001,phone New York:18772784620 ! em thanks nhiu nhiu

fullmoon_ytal

Bạn vào trang

Bấm vào dòng AOL MAIL ở phía bên phải khung hình ( như hình vẽ) rùi ấn vô SIGNUP....

Nếu nó ra một bảng thông báo như thế này

Bạn bấm vào dòng chữ màu đỏ.Nếu không thì thôi.

Tiếp đó bạn nhập thông tin đày đủ như hình.Chú ý tên Tkhoản phải từ 3 đến 16 kí tự ...Password từ 6 -->16 kí tự.Nểu điền đúng nó sẽ ra dấu chữ V bên cạnh còn Tkhoản đúng nó sẽ hiện chữ CỎNGUATION ở dưới..Bạn xem hình nha.

Cuối cùng là SUBMIT

Thế là xong

các bạn tự tìm hỉu và tự làm ra (tạo) thì sẽ tốt hơn ...........nhờ ngừ khác làm ra (tạo) là không lên tay nghề đâu mí bạn ơi ..................mình cũng mò thở không đìu mới dk đ. nè ..........nhưng thành quả rất đáng khích lệ hihi

123_letsvi

Phần "Type the code above" của AOL Mail bị dòng type nó chê hết không cách nào thấy được chữ để type

Ai bít các nào chỉ mình với giờ thì mình hết bít phải làm sao luôn ... hay bạn nào rành làm ra (tạo) giúp mình 1 tài khoảng với [email protected]

Castle

bạn ơi mình hỏi với. mình làm ra (tạo) dc cái này rồi, nhưng hôm sau hay vài hôm sau đăng nhập lại thì lại không dc. cho mình hỏi vậy là sao, và khắc phục ntn?

làm ơn mail cho mình, [email protected]

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

bạn ơi mình hỏi với. mình làm ra (tạo) dc cái này rồi, nhưng hôm sau hay vài hôm sau đăng nhập lại thì lại không dc. cho mình hỏi vậy là sao, và khắc phục ntn?

làm ơn mail cho mình, [email protected]

quanggvu

có ai lập được aol, hay có ai dư aol không cho mình xin 1 cái.
mình chân thành Thank bạn nhiều và thật nhiều
có gì bạn gởi qua yahoo vohungvuong19
Thank tất cả mọi người đã quan tâm và giúp đỡ

Trích dẫn từ tctuvan:
Trích dẫn từ hackermutrang219:
Bạn tạo cho mình một account được không
yh [email protected]

Vào đây mà tự đăng ký, giờ đăng ký dễ rồi mà

unusedThe server encountered an internal error or misconfiguration and was unable to complete your request.
Please contact the server administrator, [email protected] and inform them of the time the error occurred, and anything you might have done that may have caused the error.
More information about this error may be available in the server error log.

ko làm được
by Cinema-Plus-2.3cX
Ads by Info

tctuvan

Do đăng ký lâu quá nên nó bị lỗi đó. Vẫn bị thì reset lại modem để đổi ip rồi vào lại
Bạn vào lại sign up rồi đăng nhập bằng biểu tượng Yahoo (Y) xem

Còn đăng ký điền tương tự sau:

Các chủ đề có liên quan khác