nam_baby89

Cái clip hiệu ứng ánh sáng hay quá,thanks bạn

Ko biết còn clip nào tương tự không nhỉ

Marcelinho

Bác này nhanh tay thật,vừa xem cái clip 1 bên vnexpress lúc sáng thì giờ bác vừa post bên này rồi.

Gairbhith

anhsang11 Cái clip hiệu ứng ánh sáng hay quá,thanks bạn

Ko biết còn clip nào tương tự không nhỉ bạn có cái chữ kí hay nhỉ?nay mình mới thấy lần đầu đấy

èo, bảo bối của son tinh chính là kotex, hô hô, bởi zỵ, thủy tinh thua là phải

bi h mới bik, sơn tinh có bảo bối thiệt là lợi hại, tại hạ thiệt là khâm phục khâm phục

Christy

hay quá cố gắng phát huy nha

---------- Bài thêm lúc 18:19 ---------- Bài trước là lúc 18:18 ----------

hay quá cố gắng phát huy nha bạn

hs_guong_mau

Clip 1 thì hay đấy, còn clip 2 mới biết Kotex là bảo bối của Sơn tinh trị Thủy tinh

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Nghiên cứu một số hiệu ứng bóng và ánh sáng trong xây dựng các ứng dụng thực tại ảo Công nghệ thông tin 0
H Xây dựng game engine đa nền tảng - Hiệu ứng ánh sáng và vật liệu Tài liệu chưa phân loại 0
N Nâng cao hiệu quả chuỗi cung ứng sản phẩm thép của Công ty TNHH MTV Thép Hòa Phát Quản trị chuỗi cung ứng 1
D Ứng dụng mô hình DEA đánh giá hiệu quả hoạt động của các Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Nam Thạc sĩ kinh tế Luận văn Kinh tế 0
D Ứng dụng mô hình DEA và mô hình Hồi quy Tobit để kiểm định các nhân tố tác động đến mức độ hiệu quả của các NHTM Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Ứng dụng mô hình DEA đánh giá hiệu quả hoạt động của các ngân hàng thương mại cổ phần Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D ứng dụng công nghệ siêu âm hiệu quả cao trong chống đóng cặn trên các thiết bị trao đổi nhiệt và hệ thống đường ống Kiến trúc, xây dựng 0
D Dùng vi điều khiển IC 89s52 điều khiển chạy các hiệu ứng trên các led Công nghệ thông tin 0
D Tác động về mặt hiệu ứng thông tin của thanh khoản cổ phiếu đối với quyết định chi trả cổ tức bằng tiền Luận văn Kinh tế 0
D Nghiên cứu công nghệ sản xuất men hiệu ứng chìm cho gạch ốp lát Khoa học kỹ thuật 0

Các chủ đề có liên quan khác