top_clover

Main Title: Bleach

Official Title: ブリーチ

Thể Loại: Action, Fantasy, Comedy, Shounen, Sci-fi, Supernatural, Adventure, Shinigami...

Tác giả: Tite Kubo

Phát sóng: 05.10.2004 tới ?

Số tập : 300+ (Ongoing)

Cốt truyện: Ichigo Kurosaki có khả năng nhìn thấy những hồn ma. Cuộc sống của cậu thay đổi khi cậu gặp Rukia Kuchiki, một Thần Chết và là thành viên của Âm Giới. Khi chiến đấu với một yêu quái chuyên đi săn những người có năng lực tâm linh, Rukia vừa cho Ichigo mượn sức mạnh của mình để cậu có thể cứu gia đình mình. Nhưng trước sự ngạc nhiên của Rukia, Ichigo vừa hấp thu toàn bộ sức mạnh của cô.

Khi vừa trở thành một Thần Chết, Ichigo nhanh chóng biết được rằng thế giới cậu đang sống chứa đầy những linh hồn nguy hiểm, và cùng với Rukia, người đang từ từ khôi phục lại sức mạnh của mình. Công chuyện của Ichigo lúc này là bảo vệ những người vô tội khỏi lũ yêu quái và giúp đỡ những linh hồn tìm được nơi yên nghỉ...

Link download: ( tiến độ 54/???)

trungnguyen0206

chà chà, có người làm bộ này rồi àk, thế thì mình phải kiếm bộ khác thôi , sao không cắt nhạc op và ed đi, hay convert tý nữa tầm 40MB là ok, 50 mình thấy vẫn còn hơi cao, dù sao thì vẫn thanks bạn vì vừa mất công convert

Euen

khoatkqn chà chà, có người làm bộ này rồi àk, thế thì mình phải kiếm bộ khác thôi , sao không cắt nhạc op và ed đi, hay convert tý nữa tầm 40MB là ok, 50 mình thấy vẫn còn hơi cao, dù sao thì vẫn thanks bạn vì vừa mất công convert tớ không biết cắt... bạn convert fairy tail thì báo tớ nha, bộ đó tớ convert hoài mà cứ bị mất sub

16 là tập sub mới nhất rồi à bạn.Hay mới convert đến đó thôi

Nhớ lúc lâu lắm coi hình như 1xx rồi mà ta.Bỏ cái này lâu rồi.Chả nhớ nữa

xzeropillot

jeaolous 16 là tập sub mới nhất rồi à bạn.Hay mới convert đến đó thôi

Nhớ lúc lâu lắm coi hình như 1xx rồi mà ta.Bỏ cái này lâu rồi.Chả nhớ nữa hiện tại vừa ra sub tới ep 200, mình thì convert tới 120, còn chưa up lên thôi

onelove_scupid

Chà chà dạo này nhiều film hay wa

---------- Bài thêm lúc 09:47 ---------- Bài trước là lúc 09:46 ----------

dophuquyzoom tớ không biết cắt... bạn convert fairy tail thì báo tớ nha, bộ đó tớ convert hoài mà cứ bị mất sub Có khả năng đó là sub rời rồi bạn ơi. Phải hardsub lại rồi mới cv thì mới không mất sub

anhsaobang_qn0

ban oi,tap 51 bi dung giua chung,con tap 54,am thanh lon xon wa,ban chinh lai dc ko,thank ban nhiue,day la 1 bo anime rat hanh,cang tuyet voi hon khi ban da covent no,hi

Dearbourne

vì bây giờ cái phần mềm real anime 6 của tớ bị lỗi rồi nên tớ không thể convert lại dc, để tớ nhờ người khác convert lại cho bạn 2 ep đó

lop_c11

hi,Thank ban nhieu,khi nao ban covent lai dc thi bao minh va cho link lun nha,Thank ban nhieu,hi

Các chủ đề có liên quan khác