kuron56

* Công dụng:

+ Vào được fb - tất nhiên, và rất nhanh.

+ Đăng nhập ok - có thể sẽ hơi lâu 1 chút và chỉ 1 chút và có thể cần phải f5, nhưng và chỉ có phần này là hơi lâu, nhưng với những ai đã lưu sẵn tài khoản vào trình duyệt thì sẽ không phải lo khoản này

+ Upload ok - tất nhiên, và rất nhanh.

+ Truy cập Apps, Ứng dụng ok - tất nhiên và rất nhanh.

* Hướng dẫn:

+ Download file ở cuối bài. ( 1 giây )

+ Chạy file vừa download. ( Lưu ý : Nếu máy của bạn cài windows vào ổ khác ổ C thì sửa C:\ thành [Ổ_của_bạn] nếu windows ở ổ C sẵn thì k cần quan tâm ) ( thêm 1 giây )

+ Nếu bạn đang chạy các phần mềm việt Virus bạn sẽ phải tắt hết, yên tâm 100% k có virus, dĩ nhiên. ( 1 giây nữa )

+ Bấm Install. ( lại 1 giây )

+ 1 bảng thông báo đen đen hiện lên thông báo installation completed, nhấn nút bất kì để thoát ^_^.

+ Vào thử FB. Lưu ý : Phải là , nếu bạn chỉ gõ facebook.com thì sẽ không được. Nếu không được bạn hãy Log Off lại máy và vào lại.( Start -> Log Off )

*Chú ý: Nếu bạn gặp phải như hình sau:

Bấm "Add exception" ( FF tiếng việt nó dịch là Thêm cái j j đó ... )và nó sẽ thành :

Chọn tiếp “Get Certificate” ( Lấy chứng chỉ ) và “Confirm Security Exception” ( Xác nhận an ninh ) -> OK!

Mọi feedback post tại đây, have fun all

P/s: Đây chỉ là 1 thủ thuật nhỏ để tất cả tất cả người đều vào được fb 1 cách nhanh chóng, copy bài viết / archive xin ghi rõ , thanks

datakenoru

air1102 Theo bạn cách nào nhanh hơn
Code: http://ket-noi.com/forum/f77/cach-vao-facebook-moi-nhat-865690.html có lẽ là của mình

cách của mình ,đã test trên tất cả hđh và trình duyệt,đến nay chưa thấy hiện tượng gì

còn của bác thì....=)

nguyenlc07

Ờ cái của em chỉ lỗi windows 7 thôi

Khắc phục sau

Cơ mà cách của bác em đọc nó loằng ngoằng quá

Admon

air1102 Ờ cái của em chỉ lỗi windows 7 thôi

Khắc phục sau

Cơ mà cách của bác em đọc nó loằng ngoằng quá nó chả khác gì cách của bác

down về,bấm,rồi vào như kiểu thay host

cái này thực ra k phải của e,của admin Tùng 4rum e phát minh

hiện giờ đang là giảng viên của đaị học FPT,cựu h/s chuyên Tin k18

trungkienairvn

có thể để cookies cho FF, rồi vào trang lisp4.facebook.com, sau này chỉ cần vào thanh address gõ chữ l, chọn trang lisp4.facebook.com là ok (chỉ 0.5s cho tất cả các bước)!

+ Download file ở cuối bài. ( 1 giây ) cơ mà em chưa thấy cái link đó đây nhá. vào trang gì đó nó bắt có t.khoản cơ

---------- Bài thêm lúc 22:03 ---------- Bài trước là lúc 21:59 ----------

á được rồi quên mất

Cory

tkdang có thể để cookies cho FF, rồi vào trang lisp4.facebook.com, sau này chỉ cần vào thanh address gõ chữ l, chọn trang lisp4.facebook.com là ok (chỉ 0.5s cho tất cả các bước)! chứ bạn ơi