Ryton

Máy mình kỳ lạ lắm!Mới tải file setup vào usb,về nhà coppy sang máy chạy thì báo lỗi!Nhưng khi để trong usb cài thì không sao.Đây là thông báo lỗi của nó.Mong các bạn giúp đỡ: Uploaded with ][/url] Uploaded with

Bạn đổi tên thư mục,tên Folder lại,không để có dấu mà để như sau. Ví dụ : Dulieu hay là Amnhac ....Chúc bạn thành công.

baouyen2210

Bị virus rồi đấy ! backup file ra ngoài sau đó format lại em nó đi ! thử xem sao , nếu vẫn không mở được là file bị lỗi, dow lại từ nguồn khác xem sao

Bạn copy sang ổ C và chạy thử xem. Mình cũng từng bị trường hợp này rồi, nếu để ở các thư mục ổ khác, lại để sau nhiều lớp thư mục, một số file setup sẽ không chạy được, nhưng nếu copy ra ngoài lại chạy vô tư. không phải do virus, là do file setup nó vậy.

Ko biết máy bạn có phải vậy ko

nguonbatthien

lỗi này nhìn vậy chịu đó , chỉ có nước cho mình vào máy bạn bằng TeamViewer rồi mò thì còn may ra giải quyết được.

saladtinhyeu_8x

benzino4 Bị virus rồi đấy ! backup file ra ngoài sau đó format lại em nó đi ! thử xem sao , nếu vẫn không mở được là file bị lỗi, dow lại từ nguồn khác xem sao ặc ...

Lỗi đó là do đường dẫn tới file.exe chứa ký tự có dấu vd D:\setup\sửalỗi\file.exe>đổi tên folder sửalỗi thành sualoi là được hay paste vào ngay D:...

Không phải bị virus đâu. Cái USB của bạn không copy được sang máy là do tên file/folder của ban bị sai đấy... Sửa lại là ok thôi.

Các chủ đề có liên quan khác