Bhanu

Mình không biết dùng Ghost, mình thử mò xem sao, nhưng sau khi mình ghost xong thì không những không có file GHOST mà mình mất hết dữ liệu ổ D rồi. Hình như mình bấm nhầm copy ổ đĩa hay sao mà giờ ổ D mình y như ổ C vậy. Bây giờ dữ liệu ổ D thì mất hết rồi, anh em trong 4rum giúp mình với. Làm sao để phục hồi lại dữ liệu đây? Giúp mình với mình thanks dài dài.

lói đó do bạn nhầm trong quá trình ghost, ...patition/from image mà bạn vừa nhầm là disk/from image nên vừa mật luôn ổ D

Bạn có thể dùg phần mềm "Get databack hay recover data..." để lấy lại dự liệu, có nhiều người thành công rùi đặc biẹt là dùng get databack

khanh_tatuan

hix bạn tương tự mình lúc mới tập ghost cũng thế . bị mấy lần trắng hết ổ .

bạn dùng thử phần mềm này xem . kài đặt xong bạn chon quick scan ổ . nếu tìm thấy dữ liệu bạn cần thì Recovery vào ổ C . bạn đừng copy gì vào ổ D sẽ khó có thể phuc hồi được dữ liệu (vì dữ liệu bị đè )

mythungoc

chỉ dùng lại được chừng 30% data thôi! Hiz tiu hết các file quan trọng rồi!

Có soft nào phục hồi chừng 70% trở lên không bạn! Giúp mình đi!

mike_son_4u

bạn dùng easy recovery là tốt nhất đó, bạn lên google mà kiếm, cả đống luôn đó

kenvil_cz

Dùng Getdata đi, nhớ là có 02 phiên bản dùng cho FAT và NTFS. Chọn cho đúng nhé, nếu là FAT 32 thì thời cơ phục hồi đến 90%, còn NTFS thì ít hơn.

hueptm77

cái này là Ghost ổ đĩa, hồi trước mới tập tành cũng bị một lần rồi, giờ thì kinh nghiệm đầy mình

Các chủ đề có liên quan khác