kem_blue

như vừa ghi ở tiêu đề, e mò mẫm linh tinh, vô tình thấy cái firefox kia về, thấy giao diện cũng được , đang sướng thì lại vào down nhạc + phim thì lại không thấy suất hiện bắt link down, chán quá ( lỗi không phải do mình chưa chỉnh ở option trong IDM)

- Bây giờ em phải remove cái FFox này đi ak` ? cài lại bản 3.6.9 ak

huonguyen_mk

Có lẽ đó mới là bản beta nên IDM chưa hỗ trợ tốt. Nếu muốn IDm tự đônng bắt link thì ráng chờ thêm một thời (gian) gian nữa đi, tạm dùng 3.6 cũng được. Mà cái bản Firefox 4 beta mình thấy cũng còn nhiều lỗi lắm, tốc độ thì cũng chẳng thấy nhah hơn tẹo nào. Mình đang dùng bản 3.6 kết hợp với google chrome nẻ

doantiencuong87

langtusitinhlc ai vào cho ý kiến nữa cái nhỷ , ngại xóa đi cài lại quá tui dùng bản Firefox beta 5 bắt link IDM bình thường mà (bản beta 4 không bắt được à nhen), bạn cài thêm IDM CC cho nó là được thôi. Trước đây tui xài beta cũng k bắt link được, nhưng lên beta 5 bắt link IDM bình thường.

pe_kim_pro

langtusitinhlc như vừa ghi ở tiêu đề, e mò mẫm linh tinh, vô tình thấy cái firefox kia về, thấy giao diện cũng được , đang sướng thì lại vào down nhạc + phim thì lại không thấy suất hiện bắt link down, chán quá ( lỗi không phải do mình chưa chỉnh ở option trong IDM)

- Bây giờ em phải remove cái FFox này đi ak` ? cài lại bản 3.6.9 ak Bạn vừa Add-ons IDM CC vào Firefox chưa thế?

mitinnaruto

IDM + FF4b4 bắt link ngon lành,tốc độ không # 3.6.9 nhưng giao diện đẹp đỡ phải kiếm về cài như 3.6

Mình cài b5 thì không vào được mạng luôn.Thế là qay lại b4

robottocnau

mấy ông này cứ ham mới nhỉ? mới chỉ là bản beta thui mà, tạm thời (gian) thì cứ dùng bản 3.x đi đã, bao giờ ,mấy bản cao hơn ra bản chính thức thì tính tiếp.

phudung36

boynhatrang tui dùng bản Firefox beta 5 bắt link IDM bình thường mà (bản beta 4 không bắt được à nhen), bạn cài thêm IDM CC cho nó là được thôi. Trước đây tui xài beta cũng k bắt link được, nhưng lên beta 5 bắt link IDM bình thường. bạn ở nha trang ak ! ^^

đâu có bắt được , cài IDM CC làm sao ?

Jantis

bạn vào tools trên thanh công cụ

chon Add-ons

vào tìm IDM CC và Add là xong

nhớ thanks nha

be_ma

Bạn nên xem lại idm thì đúng hơn có thể idm của bạn Cr-ack chưa thành công. Tuy vẫn hiện trên thanh menu

acme_of_rock

chỉ cần cài add-on IMCC là ok thôi . Phải dùng beta để cảm nhận là vừa chứ. công nghệ là phải luôn cập nhật mới hay.

cài lại idm cc đi bác, em tìm bản idm cc 7.2.x rồi cài lại là bắt được link bác ak, nếu không được nữa thì chỉnh trong about:config như có bài vừa hướng dẫn

MacQuaid

Lỗi đó do IDMCC phiên bản < 6. không phù hợp với firefox4. Bạn cài idm 6.05 la được.Chúc vui.