tui có sử dụng chương trình FormatFactory 2.60 . Lúc tải về thì bình thường nhưng khi cài đặt thì có xuất hiện màn hình xanh gì đó (không để ý) . Sử dụng được 1 thời (gian) gian thì chán nên mún gỡ bỏ nhưng trả toàn không được . Lúc remove hay unintall đều xuất hiện 1 cái màn hình xanh , có vài dòng chữ gì đó .tui chỉ biết tắt máy hay rết thôi .Đã sử dụng "Add and remove" của Windows , phần Unintall trong thư mục của chính nó và chương trình gỡ bỏ của CCleaner lun rồi . Kết quả khi chuẩn bị chạy để gỡ bỏ thì chỉ hiện lên màn hình xanh "lè" vô tác dụng . Suy ra : bó tay . Có ai gặp trường hợp này chưa ? Xin chỉ giáo

vihungcamthoa

bạn test ram xem có bị lỗi ko(vệ sinh ram luôn),test hdd luôn xem có bị bad ko,nếu bị bad nặng thì sửa hay mua cái mới,nếu tất cả đều không phải thì cài lại windows xem có hết không thôi.goodluck

pure_love_2801

taoho02 bạn test ram xem có bị lỗi ko(vệ sinh ram luôn),test hdd luôn xem có bị bad ko,nếu bị bad nặng thì sửa hay mua cái mới,nếu tất cả đều không phải thì cài lại windows xem có hết không thôi.goodluck Bạn chỉ dẫn cho mình tét Ram và té HĐH luôn được không , mình không rành về mấy vụ đó . Thanks bạn trước nha

Có cái này không biết có liên quan không , khi mình tắt máy hay reset máy thì có âm thanh báo lỗi thì phải . Không biết nên xử lí hay kiểm tra ra sao

Từ từ khắc phục lỗi đã. Chưa gì cài lại Windows rồi. Mình không rành về phần mềm này. Ai biết giúp bạn ấy.

vy_tony201rox

bạn có phần mền diệt virut chứ có thể cái fiel bạn tải về vừa có virut đi kèm.bạn thử quét virut đi mình nghĩ do virut

Các chủ đề có liên quan khác