lethuthuy_84

em cài rất nhiều phần mềm để xem phim nhưng cái nào cung không load sub dc cả. em vừa thử cài lại bản windows 7 khác nhưng cũng không dc. em làm theo 1 số cách trên các diễn đang như cài direct 9x, ActiveX cũng không dc.

máy của em là máp laptop dell INSPIRON N4010

em đổi tên file sub bỏ cung 1 forder với file video cũng không dc.

em dùng phần mềm KMP để xim phim thì nó báo vừa load sub nhưng không thấy chữ ở đâu cả. nhấn ctrl+ x để ẩn hiện sub cũng không dc

em dùng phần mền codec thì hắn báo lỗi như trên

anh chị nào bit sửa bày em với, em cảm ơn.

bạn vào option chọn advanced menu.rồi lai chọn chuột phải.chọn language.chọn ngon ngữ tùy ý bạn.song chon chuột phải vào phan phụ đề ctrl+0.no tim luon phần sub bạn tải về.phải đặt cùng thư mục nhá.rồi thưởng thức.

phuoc_love2002

Bạn cài thử K-Lite_Codec_Pack xem sao:
Sau khi cài xong bạn mở lại KMP

Baxter

vinhf em cài rất nhiều phần mềm để xem phim nhưng cái nào cung không load sub dc cả. em vừa thử cài lại bản windows 7 khác nhưng cũng không dc. em làm theo 1 số cách trên các diễn đang như cài direct 9x, ActiveX cũng không dc.

máy của em là máp laptop dell INSPIRON N4010

anh chị nào bit sửa bày em với, em cảm ơn.

vấn đề của bạn đâu phải là KMP mà là xem phim k có sub, mình k dùng KMP nhưng nếu bạn dùng mpc-hc trong bộ k-lite thì làm theo cách sau:

cách 1: đổi tên sub tương tự hệt tên phim và cho vào cùng 1 folder

cách 2: mở film lên rồi ấn ctrl + L rồi chọn nơi chứa file sub là được

k-lite thì bạn down ở

chỉ cần ấn tổ hợp phím Alt +X là được vì có thể là bạn vừa để chế độ ẩn sub inception vấn đề của bạn đâu phải là KMP mà là xem phim k có sub, mình k dùng KMP nhưng nếu bạn dùng mpc-hc trong bộ k-lite thì làm theo cách sau:

cách 1: đổi tên sub tương tự hệt tên phim và cho vào cùng 1 folder

cách 2: mở film lên rồi ấn ctrl + L rồi chọn nơi chứa file sub là được

k-lite thì bạn down ở

vinhvinh

matdaibang01 chỉ cần ấn tổ hợp phím Alt +X là được vì có thể là bạn vừa để chế độ ẩn sub bạn nhớ nhầm rồi, alt + x là thoát khỏi mpc-hc

doanthehiep85

vinhf Thank các anh. nhưng e chưa làm cách nào dc hết, mong các anh giúp đỡ. bạn lên tìm sub khác thử xem vì có thể sub đấy của bạn bị lỗi

Các chủ đề có liên quan khác