Elroi

Mình có 9 người sẽ đến nha trang vào ngày mai mà không biết đi đâu và ở đâu hết.Cả nhà mình sẽ bay vào 3g chiều ngày mai,khoảng 4g là đến.Rồi không biết làm gì ở đó luôn,hihi...Bạn nào biết auberge nào đẹp,có hồ bơi càng tốt,khoảng $30 trở xuống là được rồi vì đi đông quá tiết kiệm là trên hết.Hotel sạch và đẹp luôn nha,gần bãi biển càng tốt.Mình không biết ở lại nha trang mấy ngày nên book vé 1 chiều thôi,bạn nghĩ ở nha trang đi bao lâu thì tốt nhất?ở NT thì mình nên đi đâu,mình đi nha trang nhìu lần rồi nhưng toàn chui không mấy resort ở rồi bay về nên không có rành.Đi chỗ nào vui vui ấy,vì mình thấy có nhìu nơi quá,đi hết thì chắc không đủ thời (gian) gian.Mình thích đi đảo,đi thuyền,tắm biển,ko thích đi chùa chiền với mấy chổ di tích và tưởng niệm :D.Ai biét vui lòng giúp mình nha,Thank nhìu lắm.mình thấy có burghal mà nó ghi 1 ngày đi 4 đảo chắc chết quá,ăn uống của nó chắc kinh khủng lắm,có đặc sản gì các bạn chỉ mình luôn nha.lạy trời ngày mai đừng mưa để con tắm biển,hihi

Briggebam

Bạn có thể vào trang web dưới đây để tham tiềmo:

Lathrop

Địa điểm du lịch, tham quan:

Đi cáp treo vượt biển dài nhất Đông Nam Á qua đảo Hòn Tre nối liền khu du lịch Vinpearl với cảng Cầu Đá.

Một nơi nữa cũng nổi tiếng bất kém đảo Hòn Tre đó là đầm Nha Phu, là một trong hai đầm lớn nhất Khánh Hòa. Đầm Nha Phu nằm dưới chân Hòn Hèo cách thành phố Nha Trang khoảng 15km, đầm chạy dài khoảng chục cây số và rộng lớn khoảng 1500 ha.Nơi đây vừa mọc lên nhiều khu nghỉ mát lý tưởng, mang đến cho du khách dấu ấn khó phai: Hòn Lao, Hòn Thị, Suối Hoa Lan và khu nghỉ mát Ninh Vân với những nếp nhà gỗ nằm sát mép nước.

Nếu bạn muốn ra thăm đảo mà ngại đi ra quá xa thì ghé qua Hòn Miễu thuộc vịnh Nha Trang. Hòn Miễu là đảo gần bờ nhất trong số các biển đảo ở Nha Trang, chỉ mất hai mươi phút bằng thuyền máy là đến nơi. Trên đảo có hai đất điểm tham quan du lịch là hồ cá Trí Nguyên và bãi tắm Bãi Sỏi.

Chỗ ở:

Bạn lên trang này, xem lựa chọn giá khách sạn theo chỉ tiêu của mình và bạn có thể đặtphòng chốngkhách sạn trực tuyến ngay trên trang đó luôn sẽ rất tiện cho bạn lắm đó.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Phát triển du lịch cộng đồng tại các làng nghề truyền thống ở thành phố Nha Trang Địa lý & Du lịch 0
B Các yếu tố tác động đến chất lượng nguồn nhân lực ngành du lịch ở thành phố Nha Trang - Khánh Hòa Văn hóa, Xã hội 1
C Nghiên cứu chất lượng dịch vụ của các khu du lịch suối khoáng nóng tại Nha Trang nghiên cứu điển hình khu du lịch suổi khoáng nóng I-Resort Văn hóa, Xã hội 2
N Nhu cầu tin và mức độ đáp ứng thông tin tại trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật và Du lịch Nha Trang Văn hóa, Xã hội 0
V Lịch sử phát triển trầm tích đệ tứ đồng bằng Nha Trang Khoa học Tự nhiên 2
S Nghiên cứu tài nguyên địa mạo cho liên kết phát triển du lịch giữa Đà Lạt và Nha Trang Khoa học Tự nhiên 0
S Tư Vấn Du Lịch Nha Trang - Tự Túc Tiết Kiệm Chi Phí Địa lý & Du lịch 0
B Báo cáo chuyến đi thực tế của sinh viên Du lịch k45 hành trình Hà Nội - Phong Nha – Nghĩa trang Trườ Luận văn Kinh tế 0
M Phát triển bền vững du lịch biển Thành phố Nha Trang Tài liệu chưa phân loại 0
R Xây dựng chương trình phát triển bền vững cho khu du lịch sinh thái Hòn Tằm Nha Trang Khánh Hoà Tài liệu chưa phân loại 2

Các chủ đề có liên quan khác