kuku_t3

26052008 ghost = usb thì có nhanh ko??

mình nghe nói nó lâu lắm đó cung giong nhu ghost bang dia boot thoi ban a

kentzc từ khi đổi qua đây không biết thank như nào nữa. Thax kentzc từ khi đổi qua đây không biết thank như nào nữa. Thax thanks ở bên trái dưới khung avarta của bạn đấy.không biết thật hay trả vờ không biết

Sao file *.GHO của mjnh` có 2.04 MB ah`, thế này là sao? Mình thấy file *.GHO bjnh` thường 1GB cơ mak`

oo0_jin_0oo

phanta Sao file *.GHO của mjnh` có 2.04 MB ah`, thế này là sao? Mình thấy file *.GHO bjnh` thường 1GB cơ mak` cái chỗ compress image ấy, bạn chọn Hight xem. Mà chắc tại bạn cài nhiều soft quá nên mới nặng vậy

nguyen_fastion

love_lonely mình làm thử lâu rùi nhung file ghost ver 11.0.0 se không nhận ra cac file ghost đa cấu hình (*.GHO) khi chạy ở moi truong dos ah cái thằng ghost nhiều khi nó khùng khùng *.GHO kô thấy đổi sang *.gho (kô in hoa) nó thấy bố ai hiểu tại sao ???

thoi_ko_yeu

bạn cho mình hỏi. khi rebot lại máy. làm thế nào để chọn bot từ USB vậy bạn. máy của mình ấn F9 chẳng thấy hiện lên cái gì cả

---------- Bài thêm lúc 10:44 ---------- Bài trước là lúc 09:24 ----------

up....................

tamthainguyen81

kodenluotchu bạn cho mình hỏi. khi rebot lại máy. làm thế nào để chọn bot từ USB vậy bạn. máy của mình ấn F9 chẳng thấy hiện lên cái gì cả

---------- Bài thêm lúc 10:44 ---------- Bài trước là lúc 09:24 ----------

up.................... Chắc máy bác boot phải dùng phím khác, bác thử ấn ESC xem, nếu không được ấn Delete miễn sao vào được boot menu là ok thì sẽ thấy mà.

Các chủ đề có liên quan khác