nic_1176

Mình cần soft xem định dạng *.RM nhanh và nhẹ.mình đag dùng Media Player Classic chậm và hình ảnh kém quá.Ai biết chỉ giáo,cho link down nữa thì quá tuyệt.

Jose

Hi,bạn. *.RM là định dạng của Real Media Player.Mình nghĩ đã là định dạng của nó thì nó sẽ chơi tốt nhất.Bạn có thể search trên google

cacpt2000

*.rm = Real Media. Như quangtrong vừa nói RM thì nên dùng Real Player là tốt nhất !

Have fun!

rina_dolce

Quote:

Được gửi bởi xxmanxx

Mình cần soft xem định dạng *.RM nhanh và nhẹ.mình đag dùng Media Player Classic chậm và hình ảnh kém quá.Ai biết chỉ giáo,cho link down nữa thì quá tuyệt.

Cũng có thể do file gốc của bạn chất lượng kém nữa

Có thể dùng JetAudio thì phải ,,,vì phần mềm nghe nhạc này cũng cho ta conveter ra định dạnh .rm mà

-------

hieuconstant

Thế các ạn có biết phần mềm nào converrt tử RM sang mp3 tốt ko. Đang có mấy file Quick and Snow muốn chuyển đổi đây

Bain

Quote:

Được gửi bởi Alex_del

Thế các ạn có biết phần mềm nào converrt tử RM sang mp3 tốt ko. Đang có mấy file Quick and Snow muốn chuyển đổi đây

Hero Video Converter:

Convert various video files between DVD, VCD, MPEG1, MPEG2, MPEG4, AVI, RM, and GIF etc.

Conversion Formats Supported

> From DVD to VCD

> From MPG to MPEG1, MPEG2, MPEG4, RM

> From VOB to MPEG1, MPEG2, MPEG4, RM

> From DAT to MPEG1, MPEG2, MPEG4, RM

> From AVI to MPEG1, MPEG2, MPEG4, RM

> From RM to MPEG4

Hero Audio Converter:

Convert various audio files between MP3, WAV, WMA, RM,

DAC etc.

Support most popular audio formats:

> MP3 to WAV, WMA, DAC, RM

> WAV to MP3, WMA, DAC, RM

> WMA to WAV, MP3, DAC, RM

> RM to WAV, WMA, DAC, MP3

> DAC to WAV, WMA, MP3, RM

Bạn dùng Real Player portable này về chạy nè, không cần cài đặt gì cả:

red_pumpkin_90

các bạn ơi, giúp mình với!! Tại sao khi mình download realplayer về, cài đặt nhưng không được! Vạy khi cài real phải có soft nào thì mới cài được?

Botulf

mình cũng có link cũng tốt lắm bạn thử xem nha: mình chưa cài nhưng hy vọng sẽ tốt cho bạn

Các chủ đề có liên quan khác