gmtd_thth

Xài KIS là được rồi PURE có những chức năng công thêm của KIS thôi, năng máy nữa.

toghetay2005

bác nào vừa dùng qua 2 phần mềm này có thể cho em biết cái nào tốt hơn không ạ??? em đang dùng kis bản quyền, bây giờ định chuyển sang pure, nghe bảo pure tốt hơn thì phải. em gà mờ lắm, chả biết thế nào lun

sunny_luv_lynk

XxNEVERxX bác nào vừa dùng qua 2 phần mềm này có thể cho em biết cái nào tốt hơn không ạ??? em đang dùng kis bản quyền, bây giờ định chuyển sang pure, nghe bảo pure tốt hơn thì phải. em gà mờ lắm, chả biết thế nào lun Đây là thông tin bạn cần, tất cả người cũng có thể vào xem để biết rõ thêm về sự so sánh:

Kết luận: Kasperky Pure ngon hơn hẳn Kav và Kis
Xin nói thêm: Nếu máy tính của bạn không kết nối mạng, update offline thì sử dụng Kav là đủ rồi. Nếu update online thì nên sử dụng Kasperky Pure là an toàn nhất, nó cung cấp đầy đủ các chức năng chống xâm nhập từ chuyện online...

phuocli2005

wincnktxd

Đây là thông tin bạn cần, tất cả người cũng có thể vào xem để biết rõ thêm về sự so sánh:

Kết luận: Kasperky Pure ngon hơn hẳn Kav và Kis
Xin nói thêm: Nếu máy tính của bạn không kết nối mạng, update offline thì sử dụng Kav là đủ rồi. Nếu update online thì nên sử dụng Kasperky Pure là an toàn nhất, nó cung cấp đầy đủ các chức năng chống xâm nhập từ chuyện online...
good her her

Các chủ đề có liên quan khác