hoang_thu_phong

Lúc trước em cài IDM thì Cr-ack xài bình thường, nhưng em vùa cại lại win7, cài lại IDM thì nó không cho, em có tìm trong diễn đàn thì có bài chỉ sử dụng chương trình Your Unin-staller! để gỡ bỏ nhưng em không biết sử dụng Your Unin-staller! để gở, ai biết cách sử dụng Your Unin-staller! thì chỉ dùm em cách tìm và gở bỏ chương trình vừa cài lúc trước dùm, em có chợp hình lại lúc cài xin chỉ dùm em ! thank

Nó báo như zầy nè
rồi không cho cài luôn Giúp với !!

Aundre

Cái này có thể là do bộ cài IDM của b bị lỗi rồi,

b thử down bản khác về cài thử xem

sweetie_whiskey

bạn mới cài lại windows nên loại trừ tình trạng lỗi windows vì vậy chắc là do file setup bị lỗi nên bạn down và cài lại là được. Nếu bạn muốn gỡ hết bằng your unsintaller thì bạn nên chọn vào cái radio button ở super mode là sẽ hết sạch thôi

no matter what Cái này có thể là do bộ cài IDM của b bị lỗi rồi,

b thử down bản khác về cài thử xem thank bác em làm cách của bác được rồi , học thêm được cái kinh nghiệm nữa thanhk bác nhiều

tieuly_hihihaha

hoanghuy190 thank bác em làm cách của bác được rồi , học thêm được cái kinh nghiệm nữa thanhk bác nhiều bạn nên kiếm cài Phần mềm your uninstall đi,nhiều Phần mềm gỡ bỏ không sạch trong regedit thì sẽ bị lỗi không cài được đó

heomay_7

Không có gì cả bạn hãy vào có IDM 5.18 Cr-ack xài mãi mãi không có vấn đề gì cả nhớ chạy ngon lành thì Thank nhé đó là wedsite của mình đấy

HAKUNA_MATATA

bộ cài bị lỗi rồi. bạn vào regedit xóa hết các key có chứa IDM đi, sau đó khởi động lại máy rồi down bản khác về cài đặt.

trên diễn đàn có rất nhiều bản silent, không cần Cr-ack đây. good luck !

Hildbrand

Bạn haibangstar

hướng dẫn giùm mình từng bước để vào regedit xóa hết các key có chứa IDM đi. Sao mình dùng CCleaner xóa kg hết bạn. Thanks

Ives

nếu bạn không rành về regedit thì đừng nên vào đó,tốt nhất bạn nên nhờ người khác biết rõ về nó thì hơn.

wolffang2931991

biardakco nếu bạn không rành về regedit thì đừng nên vào đó,tốt nhất bạn nên nhờ người khác biết rõ về nó thì hơn. Đơn giản mà bạn cứ làm cho nó rắc rối thêm

thank bạn pham xuanthien24 nhiều nha.

---------- Bài thêm lúc 17:32 ---------- Bài trước là lúc 17:29 ----------

uh, là đơn giản với những người vừa biết qua về nó thôi bạn ah. mình cũng vừa từng bị dính vào nó rồi nên mới cẩn thận như vậy.

lo_lem169

minhduc12589 Đơn giản mà bạn cứ làm cho nó rắc rối thêm Bạn dám khẳng định là đơn giản không???

Registry mênh mông hơn bạn tưởng đấy, người nhiều năm kinh nghiệm mà còn chỉ biết được chút ít thôi. Registry là trái tim của windows lơ mơ vọc bậy là chết đó.

nhattungsm

Mới cài lại Windows 7 nên khả năng IDM block key là không thể vì bạn mới cài windows mà cài IDM không được. Nên không cần dùng YU gỡ làm gì. Bạn down IDM bản mới nhất về cài là ok roài.

Mika

botloctom Mới cài lại Windows 7 nên khả năng IDM block key là không thể vì bạn mới cài windows mà cài IDM không được. Nên không cần dùng YU gỡ làm gì. Bạn down IDM bản mới nhất về cài là ok roài. đúng rồi đấy. tớ chắc chắn là file cài đặt của bạn bị lỗi.

nếu muốn xóa các key trong regedit thì bạn cứ vào Run>gõ regedit> Find để tìm kiếm, gõ IDM vào ô tìm kiếm. máy sẽ tìm tất cả các khóa liên quan đến IDM, ban nhấn chuột phải vào các khóa đó rồi nhấn delete.

sau đó khởi động lại, cài file cài đặt mới.

theo mình thì nên cài các phiên bản Silent có sẵn, rất an toàn.

Các chủ đề có liên quan khác