nhox_love094

Chào tất cả người!

Như tiêu đề, em post bài này mong tất cả người giúp đỡ về vấn đề tự động chạy khi bỏ đĩa vào đầu CPU của K-lite codec pack

Chẳng là cái k-lite codec pack này, nếu bỏ vào 1 số loại đĩa DVD (VD : Hài nhật cường) thì nó không chạy được mà chỉ hiện lên tấm hình bìa

bây giờ em vừa setup herosoft video 3000 rồi, nhưng mỗi lần bỏ đĩa vào thì k-lite codec pack lại cứ chạy (trong khi nó chả làm ăn dc gì), mong tất cả người chỉ giúp em cách tắt chức năng auto này của k-lite codec pack!

Sẽ hậu tạ mỗi người tham gia topic này 1 cái thank

Thân!

Tái bút : D.V.H

nghi_nguyen86

theo mình bạn nên gỡ nó ra là okie, bạn dùng phần mềm KMP player di, cai này coi tất các dinh dạng đó pạn...

go_kien

tamktcn theo mình bạn nên gỡ nó ra là okie, bạn dùng phần mềm KMP player di, cai này coi tất các dinh dạng đó pạn... Bạn dùng KMP+VLC ấy đảm bảo ok ngay.Cái KMP đọc được hầu hết tất cả các đinh dạng trừ đuôi FLV ra bạn nên dùng thêm phần mềm VLC là ổn thôi

synyoen

Bạn thử cách này:

Vào Start gõ Autoplay vào ô search >Enter sẽ hiện lên một bảng, bạn bỏ chọn ô vuông chỗ Use autoplay for all media and devices >Save như vậy nó không tự động chạy nữa.

hay nếu bạn muốn khi cho đĩa vào tự động chạy thì không bỏ chọn mà xem ở dưới đó chỗ nào có dvd hay cd bạn chọn chương trình mở mặc định rồi Save.

langtu1782

Bộ tổng hợp xem tất cả các định dạng file K-Like Codec 7.0 Bản mới nhất nè

Linkdown
Mediafire:

Box.net:

4shared:

Các chủ đề có liên quan khác