Colhoun

Trước tiên để có thể sử dụng được cookies để có tài khoản premium thì các bạn phải đọc kỹ chỉ dẫn đã, các bạn hãy vào đây để xem bài chỉ dẫn và làm tương tự nhé:

nhớ là đọc kỹ chỉ dẫn nhé và điều quan trọng là không được logout khỏi tài khoản để tránh die cookie

Trước tiên để có thể chạy được chương trình này thì máy bạn phải được cài đặt Java đã, các bạn tải Java về cài

Và tải chương trình về

sau khi cài xong Java các bạn bật chương trình lên nó có giao diện như sau

các bạn hãy click vào nút Generate Cookie! để lấy cookies premium cho mình nhé

Đừng nóng vội chỉ các bạn cứ click cho đến khi nào ra cookie premium là được (chỉ cần click vài lần thôi ^^)

Vậy là có cookie premium cho mình rồi các bạn add vào thôi, và đây là kết quả:

Tài khoản lúc trước của mình nè:

và ngay sau đó là :

Chúc các bạn thành công!!!

windcloud232

Checked! kết quả tốt! nhưng đây thực ra không phải phần mềm ăn cắp cookies mà là được add sẵn vài cookies premium vào thôi. Một vài cookies đó mà die thì soft này cũng hết tác dụng liền! thanks!!!

lathinga6

Tongiaphai Checked! kết quả tốt! nhưng đây thực ra không phải phần mềm ăn cắp cookies mà là được add sẵn vài cookies premium vào thôi. Một vài cookies đó mà die thì soft này cũng hết tác dụng liền! thanks!!! nó tương tự soft lấy key ấy nhỉ ????

1 user mà sao thấy có nhìu cookie thế nhỉ ??

VD: user : gmt027

8o6rvq60jhv6iasrp8lm6pr9q5

7fri5nshekdj157em64sqlks73

otjqebpl9n9u649mj5fs53gd46

94qgndmjst4gqk016i4f2v2n65

nh5vqp1jlvc6at7hf62i95a7o5

k87uh2mb6gv0mdhrp6hq0sme80

09ola463uorms7ds45nhj14j45

2oo7g8ibvnsc5mpn901a7soa91

kujhi0mq9iet2njpgsqbpushj1

sdqo5n960c8ujvh5im6n4p1vn7

Felicio

làm sao để copy cookie ra, nó không cho coppy chẳng lẽ viết ra, chỉ e với.thank

vietandang89

Trước đây mình vẫn add được cookies của FS, FSN, HF, nhưng chẳng hiểu sao dạo này mình chỉ dùng được cookies của HF thôi. Cookies của FS, FSN sau khi add vào nhấn F5 thì nó chẳng thay đổi gì cả, vẫn là acc free của mình

Lambart

tuancuongdl làm sao để copy cookie ra, nó không cho coppy chẳng lẽ viết ra, chỉ e với.thank bạn click vào nút copy to clipboard ý, rồi nó sẽ hiện ra bảng thông báo bạn click vào nút OK rồi vào cookies editor ctrl V phát là xong!!!

k.é Hình như mấy cái acc đó die hết rồi còn đâu. Đã thế NIS còn báo là có virus nữa chứ. không có virus đâu bạn ah, tớ dùng GIS quyét rồi mà

Các acc còn sống nguyên đó tớ vừa làm nè:

---------- Bài thêm lúc 11:56 ---------- Bài trước là lúc 11:19 ----------

livtyler có được coockies pẻmium rồi thì làm như nào nữa để download thế mấy bác êy... mình vừa hướng dẫn từ a -> z rồi đó bạn ah, đọc kỹ lại rồi hãng đưa câu hỏi bạn nhé

Denys

Thank bạn nhiều nhé.

Mình làm theo cách bạn quá OK, down được rồi ^^

Tìm mục PHPSESSION bỏ vô nhé mấy bác

acekiller777 Hehehe vừa thành công, Thank bạn nhiều, có acc để down rồi, mừng ghê thèn chủ top này lưu manh quá đấy, keylog máy đấy anh em,cài vào mất pass liền...yêu cầu admin xử lí trường hợp này ,để tránh tiếng xấu cho diễn đàn của chúng ta

Các chủ đề có liên quan khác