không biết máy em tại sao hôm nay nó không nghe nhạc trực tuyến được,xem phim online thì không nghe tiếng,chơi offline thì vẩn bình thường.

mong mấy pro chỉ giúp

pm_kute

ý bác nói là sao vậy.bác có thể nói rỏ hơn cho em không,tại em hơi gà

magtarita

Firefox IE Chrome đều vậy.em đá cài flash player rồi (ActiveX, Plugin) vẩn thế.khong biết phải hôm trước nó update flash player nên bi vây không nữa

be_b0nb0n

Bạn vào menu Download của idm => Option

Trong thẻ General, bạn bỏ chọn cái trình duyệt bạn muốn nghe trực tuyến đi. Bấm OK là xong.

bibi_star_456

bibang08 không biết máy em tại sao hôm nay nó không nghe nhạc trực tuyến được,xem phim online thì không nghe tiếng,chơi offline thì vẩn bình thường.

mong mấy pro chỉ giúp nếu bạn xài FF thì cài cái này vào

IE

---------- Post added at 14:28 ---------- Previous post was at 14:26 ----------

thangcohuthtd1 điểm của bác này còn chèn ra ngoài màn hình tui spam dã man

king_death_2k8

tất cả cách trên đều không được,mấy cái tick IDM đều không .mà em mới phát hiện thêm cái này cái soft Roseta Stone để học english bây giờ nó báo không tìm thấy thiết bị sound output,không biết ví sao mấy pro nhỉ.

chi tiết là " khi nghe nhạc online thì dấu nhắc không di chuyển mặc dù bài hát vừa load xong,còn xem phim thì vẩn có hình nhưng không có tiếng"

mong mấy pro chỉ giúp thêm

Chạy lại đĩa main chọn phần card sourd , xong reset lại là 0k , không có đĩa thì lên mạng tải về mà cài là được mà.

bibang08 không biết máy em tại sao hôm nay nó không nghe nhạc trực tuyến được,xem phim online thì không nghe tiếng,chơi offline thì vẩn bình thường.

mong mấy pro chỉ giúp bị thiếu plugin của firefox rồi_"Windows Media Player Firefox Plugin", tìm trên google file np-mswmp.dll rồi cop vào folder plugins trong thư mục cài firefox là được.

may quá em làm được rồi các pro. thì ra máy em thiếu 1 file registry (cái này chắc do em xài mấy soft clear registry mà ra)

cách khắc phục nó đây

em quên mất kinh nghiệm là nhửng lổi khó khắc phục là nên search bằng tiếng anh

dù sao củng Thank mấy pro nhiều!!!

Các chủ đề có liên quan khác