Xalbador

Kick yahoo : Chương trình này làm cho victim sử dụng yahoo lag nặng dẫn đến treo cứng yahoo ,buộc phải mở Task Manager lên mà tắt

(giải nén và sử dụng)

Sử dụng: Với chương trình kick bạn hãy điền 1 nick yahoo bất kỳ của bạn( khác với nick mà bạn đang sử dụng)

Sau đó ấn CONECT , tiếp theo điền nick nạn nhân vào ô Victim ID .Cuối cùng là ấn Option 1 (cái option2 mình thử rồi không có kết quả )

Bạn thấy đèn của nạn nhân vẫn sáng ư? Không đâu ,chính xác là nạn nhân vừa bị treo yahoo rồi và đang tìm cách tắt ,ko tin bạn cứ thử Phần mềm mà xem

các bạn có thể tự add nick mình vào rồi thử áp dụng 2 trò này với chính mình để rõ hơn

CHƯƠNG TRÌNH MÌNH ĐÃ TEST RỒI ĐÓ ĐẨM BẢO CHẤT LƯỢNG LUÔN NHƯNG MONG CÁC BẠN ĐỪNG DÙNG NICK CỦA MÌNH ĐỂ TEST

Jamon

tệp nén báo có virut nhưng mình tắt chương trình vi rút đi để thử xem thế nào.

nhưng chẳng thấy ních nạn nhân bị đâu mà máy mình bị thì có

hoang_0510

có bác nào Test thật chưa thế? có phần mềm như thế thật thì hay quá. tha hồ nghịch.hehehe

Ryland

lucky_25 tệp nén báo có virut nhưng mình tắt chương trình vi rút đi để thử xem thế nào.

nhưng chẳng thấy ních nạn nhân bị đâu mà máy mình bị thì có chắc bạn này lấy mình ra để làm nạn nhân thử nè

HEHE_BLOG

sn0w.prjnce thế có bác nào biếtphòng chốngtránh k ạ Đã thử nhiều cách rốt cuộc chả bao giờ thành công -> die ..

uyen_0403

Elvy_sushi160795 mà boom yahoo là gì vậy mấy anh thử dùng đi là biết đưa nick bạn đây mình làm cho 1 lần là hết muốn thử

thuyvanphan

Elvy_sushi160795 mà boom yahoo là gì vậy mấy anh thử dùng đi là biết đưa nick bạn đây mình làm cho 1 lần là hết muốn thử

thienan2672000

hoaikent_gl Dowload về báo có virut , giải nén ra thì thư mục trống . rút cuộc thua Đã báo có virut thì đương nhiên máy sẽ tự động xóa rùi, muốn test thì tắt soft AV rùi test. Dân chơi sao sợ mưa rơi

bedthnglam

news106 Kick yahoo : Chương trình này làm cho victim sử dụng yahoo lag nặng dẫn đến treo cứng yahoo ,buộc phải mở Task Manager lên mà tắt

(giải nén và sử dụng)

Sử dụng: Với chương trình kick bạn hãy điền 1 nick yahoo bất kỳ của bạn( khác với nick mà bạn đang sử dụng)

Sau đó ấn CONECT , tiếp theo điền nick nạn nhân vào ô Victim ID .Cuối cùng là ấn Option 1 (cái option2 mình thử rồi không có kết quả )

Bạn thấy đèn của nạn nhân vẫn sáng ư? Không đâu ,chính xác là nạn nhân vừa bị treo yahoo rồi và đang tìm cách tắt ,ko tin bạn cứ thử Phần mềm mà xem

các bạn có thể tự add nick mình vào rồi thử áp dụng 2 trò này với chính mình để rõ hơn

CHƯƠNG TRÌNH MÌNH ĐÃ TEST RỒI ĐÓ ĐẨM BẢO CHẤT LƯỢNG LUÔN NHƯNG MONG CÁC BẠN ĐỪNG DÙNG NICK CỦA MÌNH ĐỂ TEST cái này hìnhcoi nhưcủa smod bên trường tồn nhỉ

Các chủ đề có liên quan khác