Chào các anh em trong 4 rum ketnooi.com/forum . Cái vấn đề em định hỏi tất cả người thì em vừa tìm khắp diễn đàn và cả trên google ma vẫn không có . Chắc winrar thì quá là phổ biến rồi không ai là không biết cả .Thế nhưng vấn đề em hỏi đó là cách để nén file một cách siêu nhỏ đến không ngờ. Dưới đây là link của 1 cái video mà em kiếm được trên mạng ( file video đó có dung lượng là 818Mb ) thế mà không hiểu làm sao trước lúc giải nén thì nó chỉ có 6Mb thôi à. Đây là một vấn đề khó mong các huynh chỉ giáo giúp em để em nén một số file.Em xin chân thành Thank các anh trước nha.

Link dow file nén siêu khủng

Mong các anh giúp đỡ

jinxexykixx

mới mấy ngày trước mình down về có 68Mb mà giải nén ra khoảng 29G. ghê thiệt bác nào biết cách nén vậy chỉ với. hihihi

ranma_akane

phuocdat360 mới mấy ngày trước mình down về có 68Mb mà giải nén ra khoảng 29G. ghê thiệt bác nào biết cách nén vậy chỉ với. hihihi bác giải nén có lâu không ý mình là có chậm không đấy chứ 29GB đảm bảo là nhìu rùi nhưng ý mình là tốc độ giải có lẹ không ấy tại có 1 phần mềm nén khủng nhưng bù lại nén và giải nén bao lâu

rymeroz

hình như supper zip cũng nén khủng, nhưng mà nếu tính thời (gian) gian nén thì chắc chết quá.

diemconuong86

kelly92 Chào các anh em trong 4 rum ketnooi.com/forum . Cái vấn đề em định hỏi tất cả người thì em vừa tìm khắp diễn đàn và cả trên google ma vẫn không có . Chắc winrar thì quá là phổ biến rồi không ai là không biết cả .Thế nhưng vấn đề em hỏi đó là cách để nén file một cách siêu nhỏ đến không ngờ. Dưới đây là link của 1 cái video mà em kiếm được trên mạng ( file video đó có dung lượng là 818Mb ) thế mà không hiểu làm sao trước lúc giải nén thì nó chỉ có 6Mb thôi à. Đây là một vấn đề khó mong các huynh chỉ giáo giúp em để em nén một số file.Em xin chân thành Thank các anh trước nha.

Link dow file nén siêu khủng

Mong các anh giúp đỡ Cho hỏi chút nha, file video đó là file quay phim màn hình phải ko? Mấy file dạng đó tỷ lệ nén cực cao không tin bạn thử nén file bạn vừa giải ra xem

danhtho Cho hỏi chút nha, file video đó là file quay phim màn hình phải ko? Mấy file dạng đó tỷ lệ nén cực cao không tin bạn thử nén file bạn vừa giải ra xem á à thì ra là vậy hiểu òy!

chưa chắc vừa phải chưong trình nén file video đó là winrar , có thể là một chưong trình khác nhưng hỗ trợ nén thành đuôi .rar , em nghĩ thế.

Tomas

Nếu là bộ cài thì còn có thể vỉ khi cài ra nó kết hợp với các thư viện động trong system32

->dung lượng tăng rất nhiều so với ban đầu.Còn video thì không thể nào.

Đơn giản, dùng KGB archive nén, cái hàng nén khủng này chắc mn biết cả, -> dùng Winrar giải nén cái file đấy có 5 phút là xong.trước toàn down fifa có 9,b về giải nén tí cái vừa mọc ra hơn 4 GB rồi

meocon_9x1995

omegabk 68mb---> 29GB???

tin được chết liền! trên diễn đàn ketnooi.com/forum nè. Bạn tìm topic Cr-ack acc hotfile,mega upload,rapid của -Vol- (Ngheo) rùi bạn thấy. down về khoảng 68MB nhưng trong đó có 1 file .txt chứa acc và pass đến >28GB. thật kinh khủng

phuocdat360 trên diễn đàn ketnooi.com/forum nè. Bạn tìm topic Cr-ack acc hotfile,mega upload,rapid của -Vol- (Ngheo) rùi bạn thấy. down về khoảng 68MB nhưng trong đó có 1 file .txt chứa acc và pass đến >28GB. thật kinh khủng File txt mà >28G thì chắc trong đó trên 1tr acc

Nói chung spam dữ quá.

Các chủ đề có liên quan khác