mecury118

Mình vừa cài xong PHP + MySQL + Apache trong bộ vài đặt WampServer rồi

bây giờ ai chỉ mình làm cho trang webserver online với

chỉ làm cho biết thôi , chứ khơng kinh doanh gì cả

Hiện mình đang dùng 3G Mobifone vừa bẻ khóa nên không sợ tốn kém , bạn nào giúp mình nhé

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
S Quản lý công dân nhập ngũ của xã bằng C# ai biết làm dạng này k chỉ mình với ! mình mới học mak còn Công nghệ thông tin 1
K Xin mọi người chỉ giúp mình tìm việc làm tại hà nội? cảm ơn nhiều, Mình thấy toàn bị lừa thôi? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
J Mình muốn tìm công ty ở tphcm làm quảng cáo trên youtube, ai biết chỉ giùm? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
D Cần tìm chỗ làm báo cáo thực tập trọn gói bạn nào biết chỉ mình với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
T Mình đang tìm công ty nào chuyên làm Social Media uy tín, có ai biết chỉ mình với ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
L Mình muốn biết cách làm sô-cô-la , làm ơn chỉ mình cách làm cụ thể nha > Cám ơn mọi người rất nhiều Ẩm thực 0
N Đồ gì mà chế biến từ lươn ra đều ngon, mình muốn làm món lươn trộn bạn nào đã làm rồi chỉ mình nhé ? Ẩm thực 0
J Làm sao tách lời ca sĩ ra khỏi bài hát đc vậy chỉ mình với? Hỏi đáp Tin học 2
C Mì Quảng Sốt Bò Bằm ai làm món này rồi, chỉ mình với ? Ẩm thực 1
M Các bạn có biết cửa hàng nào mua Sony vaio vpc-cw21FX/R giá cao nhất không?Làm ơn chỉ cho mình với? Hỏi đáp Tin học 0

Các chủ đề có liên quan khác