thisi_baby

em cũng sử dụng megavnn và test bằng speedtest.net thì được thế này

hình như cái speedtest test không đúng đâu, mỗi lần nó lại ra kết quả khác nhau

meokonk

em dùng windows XP SP3. ram 1G. CPU 2,6GHz,chip core 2

mỗi lần em khởi động là máy nó báo ngốn 90% ram

bác nào pro giải quyết được vấn đề này thì cứu em cái

Phần mềm em : [email protected]

em thanks trước nha! em iu ngôi nhà VNZ vì rất nhìu người tốt

galaxy_angel

dạo này mạng chập chờn lắm! hồi sáng mình cũng bị như bạn vậy! vào đọc báo mà chờ nó load muốn khùng luôn

Norval

ratuchua123 em dùng windows XP SP3. ram 1G. CPU 2,6GHz,chip core 2

mỗi lần em khởi động là máy nó báo ngốn 90% ram

bác nào pro giải quyết được vấn đề này thì cứu em cái

Phần mềm em : [email protected]

em thanks trước nha! em iu ngôi nhà VNZ vì rất nhìu người tốt khi khởi động thì nó ngốn nhiều tài nguyên của máy còn gì nữa bạn! nếu mà ngốn nhiều quá bạn thử quét lại virus xem thế nào!

---------- Bài thêm lúc 17:11 ---------- Bài trước là lúc 17:10 ----------

catre1710 dạo này mạng chập chờn lắm! hồi sáng mình cũng bị như bạn vậy! vào đọc báo mà chờ nó load muốn khùng luôn hic! mạng nhà mình thì chậm hẳn luôn! không biết sao nữa! chán thật!

odin_lionhart

Speedtest đúng hay không bố ai biết, còn vụ test mà khác nhau thì... có khi nào bác thấy tốc độ download là 1 con số hoài ko. Định qua megavnn, thấy cái này éo qua nữa.

Elgine

tui cũng thấy dạo này tốc độ của Megavnn chậm hơn nhiều nhưng hình nhưng khi dùng phần mềm theo dõi dung lượng download/upload thì thấy dung lượng tải xuống báo nhiều hơn so với dung lượng thật của tập tin rất nhiều. Bác nào có ý kiến gì về chuyện này không ?

cayraumuong

hơi lag tí vừa kêu.dùng cả năm chả làm sao bị 1 tí vừa kêu ca.sao bác không lên google mà tìm xem có chuyện gì vừa xong hãng than thở

MẠNG VNPT VÀ 1 SỐ MẠNG KHÁC CŨNG ĐANG BỊ ẢNH HƯỞNG BỞI CƠN BÃO VỪA RỒI>HIỆN H THÌ HỌ ĐANG SỬA>VÀ MONG CÁC BÁC ÍT KÊU CA VÀ ĂN NÓI CHO HẲN HOI,.

VÀ CHO MẤY BÁC không BIẾT THÊM 1 CÂU.ẢNH HƯỞNG ĐẾN CÁC HOST Ở NƯỚC NGOÀI NHIỀU HƠN Ở TRONG NƯỚC>DO VẬY CÁC TRANG WEB HAY TỐC ĐỘ DOWNLOAD Ở TRONG NƯỚC không BỊ GIẢM NHƯ HOST NƯỚC NGOÀI>

o0omyluvo0o

megavnn đang bị j đó. cụ thể speedtest sever trong nước thì max còn ngoài nước thì bó tay. đang tải film MF mà bó tay luôn. à còn cái lâu lâu bị lag hay sao vào google cũng k xong

khunglong_con

tui dg sài Megavnn,gói 250k,hồi trước dow bình thường là ~400k, max speed là 500k,mấy ngày nay down ở MF chậm như rùa chư đến 100k,ko hiểu thằng VNPT nó làm ăn kiểu gì nữa

Derek

Mấy ngày hôm nay megavnn bị j` đó...nhà mình cũng bị...mạng chậm ri`...load trang web load cũng không nổi....ko bik' chừng nào mới trở lại như cũ đây

Piero

4 bữa chẳng muốn lứot wed gì hết, rớt liên tục. MÀ bà cha nó, tháng nào bận quá quên đóng trước là nó cắt liền. Mình đang xài gói family. Tốc độ MF thế này đây, phải nói là cực nhanh

Ko lẽ đăng kí FPT xài ta, VNPT không tôn trọng khách hàng thì dùng làm gì nữa. Test mạng wifi FPT của thăng bạn lên hơn 1 Mb. Nhanh gấp 1tr lần so với VNPT :<

Các chủ đề có liên quan khác