Carver

Chuyển thể từ chuyện cười ZORA và cô giáo , sau đây xin giới thiệu nhân vật :

+ ROSE : Cô giáo

+ Các bọn kia : Học sinh .

Sau đây là câu chuyện .:

Trong lớp học lực lượng , ROSE đang dạy cho học sinh ... cách chạy khi bị BL đuổi hay ném bm . Bỗng 1 cơn gió thổi qua : Vù Vù , các bạn biết sao không ^^ . Váy của ROSE tốc lên . Từ đây, cô giáo ROSE hoa hồng mới hỏi đểu học sinh :

+ SAS, em nhìn thấy cái gì ?

_ Em nhìn thấy cái đùi gà ( KFC )

=> Ra đảo 1 tuần

+ OMOH , em nhìn thấy cái gì ?

_ Em thấy làn da trằng hồng ( PONDS )

=> Ra đảo 1 tháng

+ SWAT , em nhìn thấy cái gì ?

_ Em thấy cái mảnh vải màu đen đen ( Biển Môi )

=> Ra đảo 1 năm

+ DELTA, em nhìn thấy cái gì ?

_ Em nhìn thấy cái váy cô bị rách

=> [Ra đảo làm ROBINSON >"< vô thời (gian) hạn .

+ Cuối cùng , LADY RANGER : LADY , em thấy cái gì ?? ( Cô đánh giá là con gái nên sẽ không nói linh tinh ^^ )

_ Em thấy cái gì như sợi tóc ý, nhiều lắm ^^ ( Hơi bậy bạ chút, mấy bạn chịu khó kìm nén khi đọc ^^ )

=>Ra đảo mãi mãi .....

Thế là cuối cùng tất cả đều phải ra đảo làm ROBINSON tái xuất >"< . Có mỗi TỔNG TƯ LỆNH và các SĨ, ÚY , TƯỚNG , TÁ , BINH .

Nhưng cuối cùng , chả may lúc dạy học ( 1 băng nhóm BL ^^ ) , ROSE xinh đẹp vô tình động vào 2 quả bm C4 bị bọn BL gài sẵn, chúng chưa kịp chạy thì BOMB nổ , BÙMMMMMMMMMM......... Banh xác tất cả . Kể cả :TỔNG TƯ LỆNH và các SĨ, ÚY , TƯỚNG , TÁ , BINH đều DIE hết ^^ .

Thế là nguồn gốc của CROSSFIRE vừa tan tành khi chưa kịp :

+ Bị Y TÁ QUỶ xâm nhập

+ Chưa kịp kêu gọi em FOX RANGER , bạn LADY xinh xinh ^^

+ Chưa kịp lấy các súng RED DRAGON , GOLDEN , .... ^^

=> Tất cả vẫn chỉ là hư cấu đúng không ^^ . Lịch sử là CF sẽ có các loại súng củ bựa ^^ . Các nhân vật củ chuối . Các loại MAP củ khoai . Các loại đồ phụ trợ củ sắn . ... ^^ [

Thấy hay thi` thank nha !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bắt chước cốt truyện + viết lê thê lan man ...

Không hiểu nên thấy k hay lắm

Chúc bạn may mắn lần sau

Karoly

ai hiểu giải thích giùm,khúc đầu còn hiểu tí,khúc sau mình mù....

conquysong2000

em hiểu rồi truyện này diễn tả kết cục cf của VN hiện nay mà nhiều người nói: ''Tự sinh tự diệt'' đó. Phần đầu là chế của truyện vova=>> hơi nhàn . Cái này bác nên sang phần game thì hợp hơn

Truyện này ăn hôi theo truyện cô giáo vào lớp mà mặc váy ngắn thôi, đổi tên lại là có truyện mới, nhảm.

Các chủ đề có liên quan khác