doanh_vytrong

Mình cài gc nhưng nó báo thế này mãi mà không thể vào mạng nổi,ai biết khắc phục thì giúp mình với nhé. Thank nhiều lắm

bạn vừa dùng thử firefox để vào xem thử có được không. Nếu fifefox vẫn vào được mạng thì đúng là do Chorme thiệt rồi

t.thinh86

bạn dùng thử cả IE nữa xem , nếu không vào được thi có thể nguyên nhân là do mạng nhà bạn đó

Mình cũng vậy, khi cài xong rùi khởi động Chrome thì nó báo có lỗi rùi cứ thế mãi, không thể vào Web được, trong khi IE thì vào bình thường. Như thế là sao nhĩ. Đúng là bực mình...

duythupro90 thôi tớ cài windows lại chạy được rồi.hihi dù sao cũng thanks các bạn nhé hjxx....rõ là khổ, chỉ vì mỗi cái trình duyệt mà phải cài lại win

Trevyn

nhok_gl_2010 hjxx....rõ là khổ, chỉ vì mỗi cái trình duyệt mà phải cài lại windows her, tại mình hem thích các trình duyệt kia với cả 2 tháng hem cài rồi cài lại cho khỏe máy.hê hê.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Xây dựng và sử dụng bài tập có nội dung thực tế chương “dòng điện không đổi” Luận văn Sư phạm 0
D Nghiên cứu sử dụng vỏ trấu để sản xuất gạch không nung Nông Lâm Thủy sản 0
T Phân tích tình hình quản lý và hiệu quả sử dụng TSLĐ tại Công ty Công trình Hàng không Luận văn Kinh tế 6
D xây dựng và sử dụng chuyên đề về dòng điện không đổi (vật lý 11) hỗ trợ bồi dưỡng học sinh giỏi Luận văn Sư phạm 0
L Xây dựng thương hiệu không sử dụng phương tiện truyền thông đại chúng Luận văn Kinh tế 0
L Giải pháp nâng cao hiệu quả sử dụng vốn lưu động tại công ty xây dựng công trình hành không Luận văn Kinh tế 0
D DCOM Lỗi 633: Modem là đã được sử dụng hoặc không được cấu hình để quay số ra Hỏi đáp Tin học 0
N Sử dụng động vật không xương sống cỡ lớn đánh giá chất lượng nước một số dòng suối vùng Ba Vì ( áp d Luận văn Sư phạm 0
P Sử dụng công cụ GIS trong đánh giá tổng hợp chất lượng môi trường không khí đô thị Hà Nội Luận văn Sư phạm 0
T Giải pháp sử dụng hiệu quả vốn đầu tư phát triển ở Tổng Công ty Hàng không Việt Nam Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác