Jian

nhớ các Pro giúp với. Mấy hôm trước có dùng cái Ultrasuft để fake IP. Hôm nay không dùng nhưng thấy Ip lại đổi khác như bình thường. Mọi hôm là IP có đuôi là .107 nhưng bây giờ lại là .196

Nhờ các Pro chỉ giáo cho em làm sao để đưa về IP cũ.

( Vào Internet option rồi mà vẫn không được)

Fallon

aotrang150890 nhớ các Pro giúp với. Mấy hôm trước có dùng cái Ultrasuft để fake IP. Hôm nay không dùng nhưng thấy Ip lại đổi khác như bình thường. Mọi hôm là IP có đuôi là .107 nhưng bây giờ lại là .196

Nhờ các Pro chỉ giáo cho em làm sao để đưa về IP cũ.

( Vào Internet option rồi mà vẫn không được) Hok có liên quan gì đến cái U Fake đâu bạn ạ ! Nếu bạn đặt IP động thì nó sẽ thay đổi là bình thường.

vuvy_50kg

Bạn có dùng chung mạng với người khác không.Nếu có thì là do DHCP của "suýp" bộ chia mạng, modem wifi,...qua mạng WAN cung cấp cho bạn địa chỉ IP động.Cũng có thể bạn hay ai đó thay đổi.Hay do nhà cung cấp mạng.Nếu bạn vẫn vào mạng bình thường thì điều đó không làm ảnh hưởng đến đường truyền mạng của bạn lắm. Ultra suft không làm thay đổi IP của bạn. Thanks for reading!

dykaxinh

IP dành cho hộ gia đình thường là IP động. Vì vậy chỉ cần reset modem là IP lại thay đổi. Cái này không sao cả và cũng không ảnh hưởng j hết.

Ignado

bann11f Hok có liên quan gì đến cái U Fake đâu bạn ạ ! Nếu bạn đặt IP động thì nó sẽ thay đổi là bình thường. mình đặt chế độ IP tĩnh mà. Từ lâu giờ bao giờ mình vào 1 trang leech thì nó vẫn hiện ra một cái IP đấy. Nhưng hôm qua với hôm nay vào nó lại ra cái khác

Các chủ đề có liên quan khác