Cái này phụ thuộc trên chất lượng nhé, không phải ai dùng mạng nào mà vote cho mạng đó đâu nha!

locla1987

buivietdung chán mạng VNPT quá...mất xuốt...mạng lạ chậm vãi chưởng luôn Nhà ng yêu mình dùng VNPT thấy modem khởi động lâu lắm!

nusinh_hue89vn

hoanglap90 Cái này phụ thuộc trên chất lượng nhé, không phải ai dùng mạng nào mà vote cho mạng đó đâu nha!

Ủa! Hình như lặp bài rồi bạn!

Nói chung thì mình thích VNPT hơn FPT và Viettel

huandt01

Ủa! Hình như lặp bài rồi bạn!

Nói chung thì mình thích VNPT hơn FPT và Viettel VNPT ra đời sớm, giá rẻ nên được chuộng nhiều. Nhưng mình thấy độ ổn định của nó không cao.

---------- Bài thêm lúc 00:44 ---------- Bài trước là lúc 00:41 ----------

Hong_90 cái này vừa bình chọn rồi mà. vote cho VNPT, cả năm mới mất mạng một lần. gói easy down 350-400kb/s Tốc độ như vậy vừa khiến bạn hài lòng rồi sao. Mình dùng FPT down max 6Mbps nhưng do giới hạn băng thông nên chỉ được 1 - 2Mbps thôi.

teen_9x94

Tốc độ như vậy vừa khiến bạn hài lòng rồi sao. Mình dùng FPT down max 6Mbps nhưng do giới hạn băng thông nên chỉ được 1 - 2Mbps thôi.[/QUOTE]

bạn này chả biết gì về các gói của VNPT, tui dùng gói 3Mbps tương đương 384kB/s. hay kô biết cách tính,

Hong_90 bạn này chả biết gì về các gói của VNPT, tui dùng gói 3Mbps tương đương 384kB/s. hay kô biết cách tính, 3Mbps tức là 3Megabyte per second (3MB/sec) bạn à. 3Mbps sao lại có thể tương đương với 384Kb/s được

Ngày trước mình dùng VNPT rồi nên biết hết các gói cước chứ. Gói Mega easy là:

1.536Kbps/512Kbps (tốc độ download/ tốc độ upload)

Đây là tốc độ cho phép tối đa và khi mình dùng thì không thể đạt được đến tốc độ này được, 500kbps là max rùi.

kim.longkhanh

hoanglap90 3Mbps tức là 3Megabyte per second (3MB/sec) bạn à. 3Mbps sao lại có thể tương đương với 384Kb/s được

Ngày trước mình dùng VNPT rồi nên biết hết các gói cước chứ. Gói Mega easy là:

1.536Kbps/512Kbps (tốc độ download/ tốc độ upload)

Đây là tốc độ cho phép tối đa và khi mình dùng thì không thể đạt được đến tốc độ này được, 500kbps là max rùi.

Sai bét, học lại tính toán đê. chẳng biết vào Vnz lâu chưa. khổ thân.

ở việt nam mà có gói ADSL 3MB/sec cơ đấu, pó tay

Godfrey

Đang xài FPT định bay qua VNPT vì chơi game nước ngoài ping cao ngất trời

P/s reply nhanh bị tắt hay sao đấy. zờ post bài khó quá

Healleah

Hong_90 Sai bét, học lại tính toán đê. chẳng biết vào Vnz lâu chưa. khổ thân.

ở việt nam mà có gói ADSL 3MB/sec cơ đấu, pó tay Mình đố bạn tính toán kiểu gì 3Mbps lại ra 384Kb/s đấy. bạn cũng pro nhỉ.

[ở việt nam mà có gói ADSL 3MB/sec cơ đấu, pó tay] -> Bó tay bạn thì có. Mình đang dùng gói Mega you flast của FPT 6MB/s nè.

xem các gói cước VNPT thì biết:

8Mb/s còn có chứ đừng nói là 3Mb

---------- Bài thêm lúc 01:44 ---------- Bài trước là lúc 01:42 ----------

thuankent Đang xài FPT định bay qua VNPT vì chơi game nước ngoài ping cao ngất trời

P/s reply nhanh bị tắt hay sao đấy. zờ post bài khó quá Bác nói đúng. FPT nhanh thì thật nhưng mà băng thông ra nước ngoài chậm quá. em không chơi game nước ngoài mấy nên cũng không sao cả

P.S: Chắc để giảm spam nên ketnooi.com/forum tắt reply nhanh bác ạ. Còn trả lời câu hỏi bảo mật (an ninh) nữa. Phen này spamer khổ rồi

hoatuongvi123

mình đang dùng FPT đây. thấy chán mỗi cái là hok vào được megafun thui. còn đâu download ở MF cũng như VNPT thui. vì mình vừa dùng qua mình biết

uyenphuong1505

Tui thì xài VNPT từ lâu rồi và thấy ổn định lắm, cả tháng có khi rớt mạng 1 lần nên không ảnh hưởng gì nhiều.

Hư hao thì gọi KTV thì thấy họ tới cũng nhanh. Nói chung vote phiếu cho VNPT

Holden

VNPT chứ còn sao nữa. FPT nó giới hạn download link nc ngoài . còn việt ten trung trung giữa vn và nc ngoài thì cũng viẹt đực . thấy mỗi VNPT là nhanh thôi

p/s mình vừa dùng cả 3 mạng

congtuhaohoaak

hoanglap90 Mình đố bạn tính toán kiểu gì 3Mbps lại ra 384Kb/s đấy. bạn cũng pro nhỉ.

[ở việt nam mà có gói ADSL 3MB/sec cơ đấu, pó tay] -> Bó tay bạn thì có. Mình đang dùng gói Mega you flast của FPT 6MB/s nè.

xem các gói cước VNPT thì biết:

8Mb/s còn có chứ đừng nói là 3Mb Này nhé 3Mbps = 3megabit/secon= 3072kilobit/secon. 1megabit=1024bit. 1 byte=8bit. vậy 3072kilobit/8=384kylobyte. MẤY CÁI GÓI ĐÓ LÀ MEGABIT/SECON CHỨ KHÔNG PHẢI MEGABYTE/SECON NHÉ.

ps: ĐÃ UGN lại còn mù quáng.

ANH EM Vnz VÀO XEM MÌNH NÓI ĐÚNG KÔ, NẾU KÔ ĐÚNG MÌNH THỀ KÔ VÀO Vnz NƯA.

Các chủ đề có liên quan khác