bongxu211

Bác chủ topic kiếm chưa hết thì phải

conbocon

trojan horse tớ dùng ff tiếng việt nhưng vẫn thử can thiệp như thường cũng thế thôi mà bạn tiếng việt thì các bước làm cũng thế í mà

lypele_1990

Mình cũng thực hiện thử vào 3.6.10 tiếng việt, công nhận nhanh hơn một chút, có thể cảm nhận được.

Mình rất dốt về IT, vừa từng thử nhiều cách tăng tốc, kể cả cài luôn phần mềm, nhưng cuối cùng đành bỏ hết.

Riêng cách thiết lập này đến giờ chưa thấy ảnh hưởng gì, chỉ thấy load nhanh hơn thôi, nhanh hơn lúc chưa thiết lập khoảng ~2s

runo.procs_cc

mình đánh cụm about:cofig vào mà không thấy cái firefox mở ra cửa sổ như bạn nói. Nó hiện ra thông báo: "Đường dẫn URL không đúng nên không mở được."

vậy là sao?

mình cũng vừa cập nhật FF 3.6.10, tiếng việt. kô làm được

zipzupboy

darknigh9x mình đánh cụm about:cofig vào mà không thấy cái firefox mở ra cửa sổ như bạn nói. Nó hiện ra thông báo: "Đường dẫn URL không đúng nên không mở được."

vậy là sao?

mình cũng vừa cập nhật FF 3.6.10, tiếng việt. kô làm được about:config chứ >.<

darknigh9x mình đánh cụm about:cofig vào mà không thấy cái firefox mở ra cửa sổ như bạn nói. Nó hiện ra thông báo: "Đường dẫn URL không đúng nên không mở được."

vậy là sao?

mình cũng vừa cập nhật FF 3.6.10, tiếng việt. kô làm được Mèm dét ơi bác gõ thiếu chữ n của người ta rồi : about:config.

lovely_weeds

nhok_gl_2010 Ờ....đúng là nhanh hơn được tí xíu ! có điều vẫn thua xa Chorme mình không biết set chrome thế nào chứ vào vài trang thì mình thấy chrome xách dép cho ff sau khi set

quoc_sinh_hoang

htd5

Hoặc: Bạn ơi, người ta hỏi chỉ dẫn trên ff tiếng Việt, chứ không phải bằng tiếng Việt

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác