nang_la30

các bạn ai có bản Office 2003 Standard ( SP2 ) thì cho mình xin link download và có thể là key or Cr-ack luôn nhé, đang cần gấp, có chuyện phải làm với nó

Rất Thank ai vừa giúp đỡ mình

không dùng 2007 hay 2010 đâu nhé các bạn !

--------------------------------------------------------------------------------------

Thank các bạn vừa giúp, dù mình không dơn được từ cái link bác thanhlongsp cho nhưng mình cũng vừa kiếm được 1 link rất tốt rồi. Mình để đây cho ai cần nhé !

Close Topic dùm đi mod ơi !

Jeran

ko ai giúp hết à, vậy thì chết em rồi

lần đầu tiên thất vọng về ketnooi.com/forum

Daley

tviet quan Mình chỉ có bản basic và pro thôi. Key đây:

PWMY9-DVQ26-KFKXB-RVTH3-7GPMG

---------- Bài thêm lúc 16:52 ---------- Bài trước là lúc 16:49 ----------

Thêm

Key vẫn như trên

endlesslove0790

thanhlongsp Key đây:

PWMY9-DVQ26-KFKXB-RVTH3-7GPMG

---------- Bài thêm lúc 16:52 ---------- Bài trước là lúc 16:49 ----------

Thêm

Key vẫn như trên thank bạn nhưng cái file down về thì làm thế nào đây ? nhẹ quá chì có 4.600 KB

---------- Bài thêm lúc 20:47 ---------- Bài trước là lúc 20:44 ----------

í lộn, cái file 228 MB đang down

thank nhiều lắm

mà sao không down được = IDM ?

---------- Bài thêm lúc 20:58 ---------- Bài trước là lúc 20:47 ----------

có ai bít cách xài cái file iso đó không thì chỉ mình, mình không bít xài

Keandre

rongcon7a10 thank bạn nhưng cái file down về thì làm thế nào đây ? nhẹ quá chì có 4.600 KB

---------- Bài thêm lúc 20:47 ---------- Bài trước là lúc 20:44 ----------

í lộn, cái file 228 MB đang down

thank nhiều lắm

mà sao không down được = IDM ?

---------- Bài thêm lúc 20:58 ---------- Bài trước là lúc 20:47 ----------

có ai bít cách xài cái file iso đó không thì chỉ mình, mình không bít xài Bạn có thể dùng nero mà tốt nhất là dùng untraiso để burn file iso ra mà dùng

mrneophy

thanhlongsp Bạn có thể dùng nero mà tốt nhất là dùng untraiso để burn file iso ra mà dùng Bạn up lên mf hay cho mình tải cái trình tải của microsoft cái pro enterprise được không tải trực tiếp chậm quá. Thank nhiều nhé. Bạn có bản office 2003 basic không cho mình luôn với.

tpnguyen210388

tviet quan Bạn up lên mf hay cho mình tải cái trình tải của microsoft cái pro enterprise được không tải trực tiếp chậm quá. Thank nhiều nhé. Bạn có bản office 2003 basic không cho mình luôn với. Tiếc là tốc độ mạng trung bình của mình chỉ có 3KB/s, nếu nhanh mình vừa up lên 1 bộ sưu tập cho các bạn rồi

Các chủ đề có liên quan khác