Em xin chào anh chị VNZ, hiện nay em có tài khoản paypal nhưng em không có thẻ để verify, anh chị nào có cách khác để verify hay giúp em verify với? em xin cảm ơn!

honda

meyeu41 Em xin chào anh chị VNZ, hiện nay em có tài khoản paypal nhưng em không có thẻ để verify, anh chị nào có cách khác để verify hay giúp em verify với? em xin cảm ơn! bắt buộc phải có visa master card hay amex nhé chỉ cần có mã số thẻ 3 con số bí mật (an ninh) đằng sau và hạn sử dụng thẻ bạn ạ tuy nhiên không cần trùng tên thẻ và tên tài khoản nên bạn có thể mượn của ai để verify cũng được tài khoản bạn khi verify sẽ mất 1.95$ và sẽ trả lại vào paypal khi bạn verify thành công

chi tiết thì lên google mà search -> không có thẻ thì chịu nhé à mà quên riêng thẻ vietcombank không verify được còn lại ok miễn hỏi tại sao

namok20042005

Vậy ai có thể verify giúp em được không ạ?

---------- Post added at 10:12 ---------- Previous post was at 10:04 ----------

huhuaaaaaaaaaaaaaaaaa

Maunfeld

ra ngân hàng mà làm thẻ , có 100k 1 thẻ rồi trong tài khoản phải có ít nhất 2$ để paypal vào tài khoản .

nguyenngoc575

meyeu41 thế ai có cho em mượn để verify được không ạ? Bị điên hay sao mà cho mượn. Ra ACB làm thẻ, cái này phí hàng năm hơi mắc nhưng dùng cũng tốt, với lại ACB nó đang cho làm thẻ miễn phí 1 năm đầu, nếu không thích thì có thể dùng của Eximbank.

mickeybull84

visa mà cho mượn thì không khác nào đưa luôn ví trước cho bạn.

Nếu không muốn dùng thẻ visa thật verify, thì bạn có thể mua virtual visa card ( VVC ) - visa ảo để verify acc, fee khoảng 10-15$/vvc

meyeu41 thế ai có cho em mượn để verify được không ạ? đang đùa vơi bạn chăng

cho bạn mượn thẻ ngân hàng xác nhận

khác j chuyện cho bạn thẻ để mua hàng

Các chủ đề có liên quan khác