tình hình là tự dưng cái màn hình mình nó lại thêm 1 cái folder bên phải , ma cũng chả biết nó là cái gì nữa bạn nào biết cách tắt nó đi không chỉ mình với nó như thế này : , ak mà hôm nay mình không đăng nhập được vào windows , windows mình có 2 acc đêu thuộc quyền admin như hình : , mà mình chỉ đăng nhập được vào adminisrtator thôi còn acc kia thì vào rồi ghi pas + id xong thì ấn enter nó cứ đứng im mãi chả login dc , tất cả người giúp mình nha, , vì mình cũng không không giỏi món này lắm , mình cũng không bít up anh lên diễn đàn nên tất cả người thông cảm nha ^^!

Tyce

---------- Bài thêm lúc 04:00 ---------- Bài trước là lúc 03:56 ----------

OrangCs tình hình là tự dưng cái màn hình mình nó lại thêm 1 cái folder bên phải ... Bạn hỏi cái nào mình cũng chẳng hiểu nữa . Theo hình thì cái đó là bình thường mà. Bạn có thể chỉ rõ hơn được hok ?

Trường hợp không log in được ở Acc kia ? Nếu trong đó hok có gì quan trọng thì bạn hãy đăng nhập tài khoản add xóa nó đi rùi làm ra (tạo) 1 cái khác - đây là cách đơn giản nhất. Trường hợp có data quan trọng thì bạn vào đó lấy ra. rùi xóa

Chúc bạn vui ?!

Ghost_luv

hì, sr tất cả người vì mình nói không rõ , cái vụ không dăng nhập được thì xong rồi , mình lại vài được , còn cái hình desktop thì mình mún tắt cái hình bên trái ý mà mình không biét tắt thế nào , bạn giúp mình nha

mymymyeva

Hình như cách sửa là bạn click chuột phải vào cái mục hiện ra trên destop đó và bỏ chọn mục tương ứng đi cho đến khi nó mất hết thì thôi

matdang81

mình cũng thử rùi nhưng chả được thui kệ nó vậy , thank kiu tất cả người nha

Các chủ đề có liên quan khác