cherubtear24

Bác nào Biết phần mềm học tiếng Anh nào hay hay free jup e với!

Hiện nay e đang cần học lại một số kiến thức cơ bản tiếng Anh để thi Công chức trong time tới mà tìm woai không thấy! Bác Pro nào biết không chỉ giáo em với trong VZ có nhưng năm 2009 với lại lâu quá line die mất rồi! thank nhiều nhé! jup em jum mấy Pác nha!

culika Bác nào Biết phần mềm học tiếng Anh nào hay hay free jup e với!

Hiện nay e đang cần học lại một số kiến thức cơ bản tiếng Anh để thi Công chức trong time tới mà tìm woai không thấy! Bác Pro nào biết không chỉ giáo em với trong VZ có nhưng năm 2009 với lại lâu quá line die mất rồi! thank nhiều nhé! jup em jum mấy Pác nha! mình thấy phần mềm grammar học tốt, miễn phí nữa đó bạn !

jay_wu

Down ở đâu vậy bạn Mình cũng Down ban 2.81 về rồi mà xài không dc! ban poss lên jum dc không bạn! thank

Giovanni_HR

culika Down ở đâu vậy bạn Mình cũng Down ban 2.81 về rồi mà xài không dc! ban poss lên jum dc không bạn! thank sao lại sài hok được hở bác, nè bác

bác down hết mấy part đó về cái cuối cùng thì hok cần down

down về xong bác chạy giải nén part 1 ra, chạy chương trình và set up bình thường, -> học thôi

Nếu muốn update lên bản 2.8.1 thì bạn tải cái này sau đó cài đè lên cái vừa cài là dùng thôi.

zaike_2909

thank nhé hihi

link download nè pà con downlaod hết rồi bung ra nhé! hihi

glass_moon

hiện tại mình cũng đang xài 2 cái đó nếu xài dc cả 2 thì ok! phần nào cũng có cái hay của nó cả

Vào đây nhé đảm bảo bạn sẽ thích!

Chauncey

mình vào rồi bạn à! nhuwg mà mình vẩn thấy 2 cái mình nói trên vẫn hay hơn! thôi topic này chắc đóng tại đây thôi anh em đừng ý kiến nữa không mod lại bảo mình hay chém gió! hihi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Làm sao để biết từ nào trong tiếng Anh phát âm giống tên của mình InterNet 3
N Anh em nào biết cách khắc phục lỗi nVIDIA service ngốn gần 40%-50% CPU không? Hỏi đáp Tin học 1
G Anh em có biết phần mềm nào vừa tích hợp được việc dọn dẹp máy tính với diệt virus không? Thủ thuật tin học 8
D Có bác nào biết gì về cấu trúc đề thi tiếng anh công chức tổng cục thuế đọt này không mách em với ,e Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
A Mình đang có ý định kinh doanh các mặt hàng thời trang trên mạng , Anh chị em nào biết nơi bỏ mối hà Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
T Anh chị nào biết làm sốt Mayonnaise thì chỉ cho em cách làm với, thanks? Ẩm thực 1
L Các anh(chị) có biết Trung tâm nào dạy tiếng Anh uy tín mà chất lượng ko? Sinh viên chia sẻ 10
T EM muốn tính thể tích của 1 bình chứa hình trụ lồi 2 đầu ( VD: MÁY NÉN KHÍ ) ) ANH CHỊ NÀO BIẾT CHỈ Sinh viên chia sẻ 0
A Luyện thi toeic tiếng anh ở đâu hiệu quả nhỉ. Mình muốn đạt 600d để đi xin việc mà chưa biết chỗ nào Sinh viên chia sẻ 1
R Em muốn tham gia clb nói tiếng Anh, có ai biết có clb nào ko ạ? Sinh viên chia sẻ 0

Các chủ đề có liên quan khác