nudeman200026

Mình tải GC trực tiếp từ trang chủ GC, nhưng cài xong, tất cả đều ok, tuy nhiên, GC nó không hoạt động, cứ tải hoài mà vẫn không vào web được. Mình vừa thử lại rất nhiều lần.Ai giúp mình được k? Thx nhìu

Airleas

Y bạn muốn nói là tải về cài lúc cài nó khong chạy nữa phải kô

mình chũng bị trường hợp này

mong cac ban giup

net.princevn

devjl_kute Mình tải GC trực tiếp từ trang chủ GC, nhưng cài xong, tất cả đều ok, tuy nhiên, GC nó không hoạt động, cứ tải hoài mà vẫn không vào web được. Mình vừa thử lại rất nhiều lần.Ai giúp mình được k? Thx nhìu mình cũng bị vậy, thậm chí mình ghost lại máy cả XP và W7 cũng không được, mà trước dùng ok? hay máy mình có virus?

devjl_kute Mình tải GC trực tiếp từ trang chủ GC, nhưng cài xong, tất cả đều ok, tuy nhiên, GC nó không hoạt động, cứ tải hoài mà vẫn không vào web được. Mình vừa thử lại rất nhiều lần.Ai giúp mình được k? Thx nhìu Bản bạn tải trên trang chủ là bản cài đặt online nên rất có thể có lỗi trong quá trình cài đặt.

Trước hết, bạn cần gỡ sạch google chrome trong máy, sau đó:

Để chắc ăn, bạn nên sử dụng bản cài đặt offline trên:

Nếu cài đặt xong, chạy vẫn bị lỗi thì bạn có thể sử dụng bản portable tại:

hay có thể sử dụng chrome plus tại :

Mình thấy bản này cũng khá hay đấy, lại có cả bản càivà portable luôn

devjl_kute Mình tải GC trực tiếp từ trang chủ GC, nhưng cài xong, tất cả đều ok, tuy nhiên, GC nó không hoạt động, cứ tải hoài mà vẫn không vào web được. Mình vừa thử lại rất nhiều lần.Ai giúp mình được k? Thx nhìu Tải vô tận luôn hay là 1 lúc sau thì báo kiểu như không có mạng :s

Bạn kiểm tra lại proxy của GC xem có bị đổi gì không

Các chủ đề có liên quan khác