tuchinhtri299

các bạn ơi giúp em với. khi em cài proxy cho idm thì nó không bắt link được nữa có lúc còn không download được. proxy em lấy ở diễn đàn 221.132.46.2:80. ai biết giúp êm với. em Thank trước nha

rua1410

Không phải lúc nào proxy lúc nào cũng sống nhăn nhở cho bạn xài đâu. . proxy rất hay "chết", do vậy phải cập nhật thường xuyên. Và nói chung là nếu xài FPT mà thích down ở MF full băng thông thì hãy xài proxy. Xài xong thì tắt chức năng đó đi. không download lỗi là phải

domdom67

Bỏ dấu kiểm ở đầu có chữ Sử dụng....xong rồi OK và thoát IDM . Lại download như cũ !

nho_1988

proxy dùng nhiều nó sẽ chết chứ

không phải cứ add nó vào IDM là dùng được mãi đâu

bạn vào trang này mà lấy Proxy VN nè:

viet_1988

Có rất nhiều nguyên nhân, không download được có thể do server không chấp nhận download qua Proxy nên không download được thôi. Thử down lại trang khác xem tình hình có cải thiện không.

lolita_lee

bạn này bị tương tự hệt tui , idm không bắt được link mặc dù check proxy thi vẫn sống nhăn , không dùng proxy nữa thì lại down được bình thường , tui down trên mediafire , pro nào biết cách khắc phục chỉ với , thank nhiều

---------- Post added at 21:36 ---------- Previous post was at 21:35 ----------

à quên có bắt được link nhưng nó không hiện dung lượng tập tin cần down

---------- Post added at 21:40 ---------- Previous post was at 21:36 ----------

check proxy thì nó vẫn working

mr_chen

tớ cũng vừa đổi Proxy cho IDM lấy từ bạn Depzaimanly ở top pic trên cũng không cải thiện tốc độ down là mấy, thậm chí còn không down dc.

hay là do IDM của mình ? Mấy bạn tìm hiểu giúp mình cái, mình dùng mạng FPT chủ yếu down ở MF nữa nên rất thích dùng Proxy việt nam.

thanks

chauthanh2790

haibibi tui gio chan dung proxy hay idm roi dung trinh duyen filefox down nhac chua den 2s con dung idm thi down den 20s chua xong ông này mạng kỉu gì mà IDM thua cả download mặc định...tài quá!

zangnam89 bạn này bị tương tự hệt tui , idm không bắt được link mặc dù check proxy thi vẫn sống nhăn , không dùng proxy nữa thì lại down được bình thường , tui down trên mediafire , pro nào biết cách khắc phục chỉ với , thank nhiều

---------- Post added at 21:36 ---------- Previous post was at 21:35 ----------

à quên có bắt được link nhưng nó không hiện dung lượng tập tin cần down

---------- Post added at 21:40 ---------- Previous post was at 21:36 ----------

check proxy thì nó vẫn working tui cũng thấy y hệt vậy,proxy sống nhăn mà không xài được,ko thể down được từ mediafire,tức nổ mắt.hix2

kiyo1032

cucuto01 tui cũng thấy y hệt vậy,proxy sống nhăn mà không xài được,ko thể down được từ mediafire,tức nổ mắt.hix2 down ở mediafie cần j proxy đâu bạn

Các chủ đề có liên quan khác