sad_boy8x

các anh cho em cái phần mềm diệt virut nào hay hay, em đang sử dụng cái BKV nhưng sao em thấy nó còn hạn chế , em vừa cai vài cái vô nhung quét cả file hệ thống luôn, mong được sự giúp đỡ !

Will_Nevercry

namne99 các anh cho em cái phần mềm diệt virut nào hay hay, em đang sử dụng cái BKV nhưng sao em thấy nó còn hạn chế , em vừa cai vài cái vô nhung quét cả file hệ thống luôn, mong được sự giúp đỡ !

Antivirus mà quét file hệ thống là bình thường thôi, quét mới phát hiện Virus chứ bạn.

Avira, Kaspesky, Bitdefender, Mc Afee antivirus Phần mềm nào cũng được, bạn nên cài 1 thôi nhé^^

Bạn có thể sử dụng chương trình Microsoft Security Essentials của Microsoft mà xài ! Nhẹ nhàng mà hiệu quả ( từ hẳn Microsoft đó nha...nghe thấy là vừa vip rồi )

mayhong1230

nhok_gl_2010 Bạn có thể sử dụng chương trình Microsoft Security Essentials của Microsoft mà xài ! Nhẹ nhàng mà hiệu quả ( từ hẳn Microsoft đó nha...nghe thấy là vừa vip rồi ) thang Microsoft Security Essentials em cũng nghe nói là hay, nhưng nếu windows không bàn quyền thì không nên dùng.

Theo như lời cùa chủ câu hỏi thì có lẻ bạn chưa rành về vius. Mình thì chúa gét Bkav.

Mình nghĩ bạn nên dùng Avira Free quét tốt lắm. có thể update ofline nữa.

Chúc máy tính bạn hết sạch vius

loi_lam

1 là sử dụng:Microsoft Security Essentials nếu muốn dùng free mà nhẹ nhàng hiệu quả

2 là dùng: kaspersky với phiên bản KIS

huhu_cute

theo mình bạn có thể dùng nis 2011 đó bản đó quét nhẹ mà nó có bản OME 90 ngày đó , mà key nó thì đợt này kiếm dễ nên mình nghĩ cài cái đó là hợp lý đó, còn quét file hệ thông thì phần mềm diệt virut nào chả vậy,

utphuong_18

namne99 các anh cho em cái phần mềm diệt virut nào hay hay, em đang sử dụng cái BKV nhưng sao em thấy nó còn hạn chế , em vừa cai vài cái vô nhung quét cả file hệ thống luôn, mong được sự giúp đỡ ! Ở đây chủ pic chưa nói rõ là BKAV quét qua file hệ thống hay quét xong del file hệ thông , Nhưng Anti nào mà không quét cả file hệ thống, trừ khi quét theo lựa chọn. Virus thì lây qua ổ đĩa hệ thống đầu tiên, trừ khi bác copy những file có virus vào các ổ đĩa khác thôi

Cisco

hay dung fan mem nay la tot nhat. hay cai chi 1fan mem nhe
BkavPro2010.exe dungmobile-pho co dieu- p3-tpvl

thử quét online = cái này xem cũng hiệu quả phết đấy . Nói chung là chẳng có phần mềm virus nào diệt được tuyệt cú đối đâu bạn tùy xem dính loại virus nào mà chọn soft thôi

Các chủ đề có liên quan khác