thanhtrung00009

theo mình biết thì thời (gian) gian lưu trữ không giới hạn.bạn tham khảo ở đây nhé

Đối với tài khoản miễn phí, hiện nay vẫn không có giới hạn thời (gian) gian lưu giữ các file tải lên, các file sẽ được lưu trữ miễn là bạn truy cập tài khoản của bạn (tức là đăng nhập vào tài khoản của bạn) ít nhất một lần mỗi 60 ngày hay ít nhất một trong các tập tin của bạn được truy cập (tức là tải về ) mỗi 30 ngày.

Goodwyn

- Không Đăng Ký : 30 ngày sẽ xóa nếu không có lần download nào gần nhất

- Tài Khoảng Miễn Phí : 60 ngày sẽ xóa nếu không có lần download nào gần nhất

- Trã Phí : 365 Ngày sẽ xóa nếu không có lần download nào gần nhất

--- > nếu ngày nào cũng có lượt down file về , thì file đó sẽ được "Sống" lâu hơn

(Sưu Tầm)

timbaland_3107

Không phải là 2 tháng đâu , nó lưu trong 2 tháng nếu không có ai down thì mới xóa , nghỉa là cứ 59 ngày bạn down file đó 1 lần thì đến chết nó cũng không xóa .

Các chức năng hiện tại (MediaFire 3.0)

Không yêu cầu đăng ký.

Truy cập tập tin không cần chờ đợi.

Không cần nhập CAPTCHA để truy cập tập tin.
Không giới hạn thời (gian) gian lưu trữ.

Không giới hạn số tập tin tải cùng một lúc.

Cho phép khôi phục các tiến trình tải tập tin bị lỗi.

Cho phép sử dụng trình tăng tốc và quản lý download (như Internet Download Manager).

Cho phép tải lên tập tin không quá 200 MB.

Cho phép trực tiếp tải tập tin lên vào một thư mục (chức năng mới ở MediaFire 3.0).

Cho phép đổi tên tập tin.

Cho phép xóa các tập tin.

Hỗ trợ RSS (chức năng mới ở MediaFire 3.0).

Không phân biệt quốc gia, vùng lãnh thổ của người dùng.

Trích wikipedia

tranduong25

cho mình hỏi là trong vòng 1 tháng phải tiến hành download với tất cả các file lưu trữ trong my files thì mới không bị mất hả. Hay là chỉ cần dow 1file thôi?? Nếu mà phải dow hết các file trong my files, mà mỗi tháng phải làm 1 lần thì mình xin .. thôi ^^. Bởi vì my files của mình lên đến hơn trăm file...chịu ^_^. Chỉ giáo giùm mình, mình vừa mất toi dl ở 1 tài khoản media can tội chỉ up mà không dow đây Sạch trơn hà ^_^

Weatherly

Cá nhân: mình up hồi năm 2007 đến giờ mới down lại. Vẫn Ok và kô bị xóa. acc free!

anhcontinem - Không Đăng Ký : 30 ngày sẽ xóa nếu không có lần download nào gần nhất

- Tài Khoảng Miễn Phí : 60 ngày sẽ xóa nếu không có lần download nào gần nhất

- Trã Phí : 365 Ngày sẽ xóa nếu không có lần download nào gần nhất

--- > nếu ngày nào cũng có lượt down file về , thì file đó sẽ được "Sống" lâu hơn

(Sưu Tầm) Cái này có vẻ không đúng, mình có tài khoản miễn phí. Trên 2 tháng rồi mình không dụng vào nó, mình không sẻ chia cho ai tất nhiên là không có chuyện có người download nó về. Nhưng mà nó vẫn tồn tại mà chưa hề bị xóa.

blog_tinhyeu

transon.xd Cái này có vẻ không đúng, mình có tài khoản miễn phí. Trên 2 tháng rồi mình không dụng vào nó, mình không sẻ chia cho ai tất nhiên là không có chuyện có người download nó về. Nhưng mà nó vẫn tồn tại mà chưa hề bị xóa. Minh cũng nghi như bạn, mình co acc free ben mediafire hơn 1 năm rối, những file mà minh luu tru chi la cá nhân, không hề có ai down hết, mà đến gio vẫn đầy đủ, không thiếu một file,...

Mình cũng đang xài free, từ năm 2006 lận, đến nay vào my file, thấy vẫn còn nguyên, chẳng mất file nào cả, dù chẳng mấy ai dow. Đúng là host tuyệt cú vời nhất, chẳng có ai sánh bằng

binh3

đúng rùi, mình để cả 1 năm mà vẫn còn , các cha kia 0 biết thì đừng nói tầm bậy

tctuvan

không bao giờ bi xóa, trừ khi bạn đăng các link vị phạm bản quyền.... thì nó xóa cả tk ấy chứ

Các chủ đề có liên quan khác