jinxexykixx

2pic "thảo luận về proxy Việt Nam" vừa bị đóng.Nhận thấy nhu cầu về Proxy Việt Nam rất nhiều nhưng chẳng có con nào cho ra hồn cả vì vậy mình muốn tiếp tục 2pic này với tinh thần chia sẽ,giúp đỡ giữa các thành viên trong diễn đàn.Hy vong tất cả người ai kiếm được con nào ổn định post lên cho tất cả người dùng chung.

Có 2 con này mình vẫn dùng tuy không được maxspeed nhưng có còn hơn không post lên anh em test thử xem thế nào

203.161.113.43:80

203.162.28.5:80

Mình cũng lưu ý là các bạn dùng proxy không nên down nhiều file cùng một lúc vì như thế sẽ rất nhanh die.Rất mong tinh thần đóng lũy của các bạn,ai thấy không cần xin đừng spam.

Mình nạp proxy vào IDM mà nó hỏi port, mình không biết coi port chỗ nào, mình dùng FPT gói 220k/1thang ý, các cậu giúp xíu được hem

Ebenezeer

thử proxy mình xem

221.130.17.129:80

con này của pác dùng được đó ! đang trong giờ cao điểm ( 6h37phut) và down trên MF vẫn trên 400k ! thanks for share

cố gắng phát huy nhé pác

susi_keobong

mấy nay fpt down sang toàn trên 400kb/s nên tạn thời (gian) không cần lắm dù sao cũng thank bạn

namphn1991 Mình nạp proxy vào IDM mà nó hỏi port, mình không biết coi port chỗ nào, mình dùng FPT gói 220k/1thang ý, các cậu giúp xíu được hem Ví dụ Proxy 221.130.17.129:80 thì Port là 80 đó!

camhapt

magicter mấy nay fpt down sang toàn trên 400kb/s nên tạn thời (gian) không cần lắm dù sao cũng thank bạn bác ở tphcm hay hà nội vậy em ở tphcm mấy hôm nay cũng nghe vụ này nhưng tốc độ nhà em nó vẫn lẹt đẹt vậy chả thấy tăng được gì cả

h.devil_1906

2 Hôm nay hình như FPT mở đường truyền nhưng chỉ lên khoảng 300kb thôi.Và chỉ khoảng từ nữa đêm đến sang mới được như vây còn bình thường thì vẫn lẹt đẹt thế thôi.Proxy của bạn duongmien dùng khá tốt tuy không maxspeed được nhưng có còn hơn không.2 em của mình post lên die cả rôi hix.Cả nhà ai có chia sẽ cùng anh em

vivian_lil_kery

Đóng lũy anh em 1 con. Test giùm trên IDM nhé. Mình đang bận. hjx..

220.231.93.41:80
This Proxy from Vietnam is working.

Vietel Corporation

qlcpro Đóng lũy anh em 1 con. Test giùm trên IDM nhé. Mình đang bận. hjx..

220.231.93.41:80
This Proxy from Vietnam is working.

Vietel Corporation Đã test với con này của bạn.Tốc độ cực chậm không ăn thua.Mọi người có gắng tiếp tục với những con khác

nhungncn

Ố? Lại có 2pic về proxy ah? hồi trước cũng đua đòi mấy cái này lắm, n cái proxy nào rồi cũng dùng được ít ngày thôi, mệt, down chay cũng đâu đến nỗi nào

nguyen200796

kiemmaxo7 Ố? Lại có 2pic về proxy ah? hồi trước cũng đua đòi mấy cái này lắm, n cái proxy nào rồi cũng dùng được ít ngày thôi, mệt, down chay cũng đâu đến nỗi nào Bạn không dùng thì sẽ có người khác dùng.Đừng vào đây spam lung tung

khacthuan9009 Bạn không dùng thì sẽ có người khác dùng.Đừng vào đây spam lung tung Ah, sorry bro!! Tại cái này có 1 2pic y chang ngoài kia, tưởng mấy bro "ngịch ngợm" bên này chứ, mới qua đó check thì bị close rồi, chắc dân tình chạy qua đây, thứ lỗi! thứ lỗi!!

Thanh_LongBP

quiqui tiếp

proxy

Đây là proxy j mà proxy là web còn cổng thì vẫn là 3128 thế bạn?

Các chủ đề có liên quan khác