làm sao mà mỗi lần mở ra nó lại bắt đầu bằng con số 1, mà lại ở cuối trang nữa, thử kích chuột lên trên nhưng không được, enter thì nó bị thế đấy .....

mới mở vào word thì nó thế này

gõ enter mấy cái thì nó bị thế này

mình vừa thử cài lại nhiều lần

để default hết tất cả nhưng vẫn thế

cái này bắt đầu từ khi mở 1 file word 2007 for Mac os của ông thầy

đây là 1 file mình lưu lại

mong anh em giúp đỡ

crocodile_9x

Bạn thấy cái nút phóng to thu nhỏ ở góc phải màn hình không nhấp phóng to 100% là được.

pippi_0904

sorry anh em vì không giải thích rõ

vấn đề của mình đây là làm sao mà mỗi lần mở ra nó lại bắt đầu bằng con số 1, mà lại ở cuối trang nữa, thử kích chuột lên trên nhưng không được, enter thì nó bị thế đấy .....

thank anh em

minhtam_dt2006

Vào Page layout để chỉnh lại size..., ( hay đè Ctrl + bánh xe con chuột ), và vào View để căng khổ giấy là được

hoangdong14_01

Cái này chắc do bạn đặt chế độ đó rùi .

Cách tốt nhất là nên Remove rồi cài lại

OK

Quentin

baongoc2908 sorry anh em vì không giải thích rõ

vấn đề của mình đây là làm sao mà mỗi lần mở ra nó lại bắt đầu bằng con số 1, mà lại ở cuối trang nữa, thử kích chuột lên trên nhưng không được, enter thì nó bị thế đấy .....

thank anh em bạn vào Insert->page number

thuyle_hfst

oitroioi Cái này chắc do bạn đặt chế độ đó rùi .

Cách tốt nhất là nên Remove rồi cài lại

OK mình remove =your uninstall rồi, nhưng vẫn thế

mình thử seach microsoft office trong ổ C để xóa file rác nhưng thấy nó có liên quan đến microsoft window nên không dám

---------- Bài thêm lúc 22:36 ---------- Bài trước là lúc 22:33 ----------

havanthuan88 bạn vào Insert->page number mình vào thử rồi

cũng không được

cái này tương tự phần numbering với bullets nhiều hơn, nhưng đặt default rồi mà vẫn thế

shindoknight

Fortunato Ban save file rồi up lên đây đi, mình save về xem thế nào!

thank

ps: sao diễn đàn mình không có mục "đính kèm" nhỉ

matre_060589

Mình không dùng Word 2007 nên không biết đường dẫn đến file temprate. Như Word 2003 thì đường dẫn là C:\Documents and Settings\Duc Dung\Application Data\Microsoft\Word\STARTUP. Bạn vào đó xóa hết các file trong đó đi là được. Xóa cả các file trong đây nữa C:\Documents and Settings\Duc Dung\Application Data\Microsoft\Templates

hang161072

mua_t7 Mình không dùng Word 2007 nên không biết đường dẫn đến file temprate. Như Word 2003 thì đường dẫn là C:\Documents and Settings\Duc Dung\Application Data\Microsoft\Word\STARTUP. Bạn vào đó xóa hết các file trong đó đi là được. Xóa cả các file trong đây nữa C:\Documents and Settings\Duc Dung\Application Data\Microsoft\Templates wa, thành công rồi

chjp_kute

Fortunato Ban save file rồi up lên đây đi, mình save về xem thế nào! mới dùng nên ngở ngàng mà

Các chủ đề có liên quan khác